Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naonekana kama mvuta bangi

Discussion in 'JF Doctor' started by Ondio Osio, Dec 31, 2011.

  1. Ondio Osio

    Ondio Osio Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wanaJF,

    Mimi situmii kilevi chochote wala sigara lakini macho yangu huwa na rangi nyekundu. Imefikia mpaka naonekana kama mvuta bangi.

    Je, naweza kutumia dawa gani ili yaweze kuwa na hali ya kawaida?

    Nawatakia heri ya mwaka mpya.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Lala vizuri. . .as in muda wa kutosha.
     
  3. G

    Geka Senior Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usitumie muda mwingi sana kwenye TV au PC, au kama wewe ni mjasiriamali basi muda mwingi usiutumie kwenye moshi (ikiwa huwa unachoma matofari, unapika kwa kutumia kuni)
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,074
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    dah..lala kwa sana tu ila kuna dawa
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,621
    Likes Received: 16,514
    Trophy Points: 280
    na usisahau kuvaa vizuri aisee......
    vaa kama banker usivae kama bongo fleva artists....
    utazidisha hisia hizo.....
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    yuko jamaa mmoja alisoma pale udsm. Mwanzoni nilijua jamaa chapombe ila sio. Macho mekundu na yanasinzia muda wote. Au ndo wewe ndugu?
     
  7. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tumia visine
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kamavp uende na hospital ukawaone madaktari wa macho
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Jaribu dawa za kutakasa macho, kama VISINE. unaweka nonye moja moja alafu macho yanakua meupeee
    Ila hii ni short term solution. Kwa solution ya kudumu jaribu hizo ulizo shahuriwa mwanzo
     
  10. Ondio Osio

    Ondio Osio Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio mimi alafu yangu hayasinzi.
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa na tatizo kama lako nikashauriwa nitumie Carrots kwa wingi kwenye milo yangu, pia dagaa kwa wingi.
    Sasa wekundu umepungua na hayawashi tena
     
  12. Ondio Osio

    Ondio Osio Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante sana kwa ushauri wako.
     
  13. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nenda clinic ya macho aisee ili upate ushauri wa kitaalam baada ya kupima. mwanga, vumbi, moshi au infection isababishwayo na germs inaweza kusababisha hilo tatizo.
     
  14. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwali Macho yako yanaonekana ka vile umepaka hiyo kitu Visine
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijui hapo ina uhusiano gani na macho kuwa mekundu?
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,100
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    punguza ukali, pia jaribu kuvaa miwani watu wasione macho yako.
     
  17. e

    ejom Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    una dalili zote za allergic conjuctivitis tumia prednisolone eye drops pamoja na sodium chroglycate eye drps
     
  18. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,230
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    nenda msasani ccbrt, pengine ni tatizo dogo tu na wanaweza wakakupa ushauri tu au tiba za vyakula.
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2015
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,660
    Likes Received: 904
    Trophy Points: 280
    unatumia kwa kuzichanganya dr?
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2015
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,660
    Likes Received: 904
    Trophy Points: 280
    Naweza ipata wapi hii @Mwali make nimeitafuta sana.
     
Loading...