Bavaria
JF-Expert Member
- Jun 14, 2011
- 53,109
- 53,632
Its who you are, you can't change nature. Cha muhimu jaribu kujikubali kuwa upo hivyo na kusonga mbele. Hata mimi nipo hivyo, endapo mtu amenifanyia kitu kitakachoniumiza na nikaumia hasa huwa siwezi kusamehe na nitamfuata na kumwambia straight ulichonifanyia kimeniumiza na i will never forgive you.
Nikifanya hivi huwa na cool off sana then nampotezea milele. And i become better off.
Kwahyo mkuu, jaribu kujitathimini wewe upoje na una solve vipi matatizo yako then ndo ujue hilo swala unalichukuliaje.
Nikifanya hivi huwa na cool off sana then nampotezea milele. And i become better off.
Kwahyo mkuu, jaribu kujitathimini wewe upoje na una solve vipi matatizo yako then ndo ujue hilo swala unalichukuliaje.