Naona kama ananijaribu...

Naona kama ananijaribu...

Nadhani ishu ni vinywaji na chakula alichomnunulia
emoji16.png
emoji16.png
emoji16.png
Vipi, kwani alimununulia Big Mac, French Fries na Coke medium size? 😅
 
Yaan sijui watu wakoje aaaaah, muhusika kaweka wazi kuwa yeye yupo kweny mahusiano na mtu mwngne na anatambulika kwao, sasa wee kukupima inakujaje? Lol
 
Nilikutana na Dada mmoja mzuri kiasi. Nikamuomba namba. Nikawa nachat nae kidogo siku kadhaa nampotezea. Nikamuomba kidogo tukakae mahali tuongee alikubali. Nikakaa kama mwezi weekend moja nikasema niko free twende tukae mahali tuongee. Akaja kweli, tukakaa, tukanywa, tukala tukabadilishana mawili matatu nikamwambia shida yangu. Akaniambia ana mpenzi na anajulikana mpaka kwao. Lakini kabla ya hapo kila nikimuuliza alikuwa ananiambia hana.

Sasa najiuliza alijua namtaka, nikamwita akaja, akanisikiliza akajumuika na Mimi. Kama kweli ana mtu anajulikana mpaka kwao, inakuwa je akubali kuja kujumuika na Mimi tena wawili tu? Je ananipima au anamaanisha? Kama muda wote hakuniambia, mpaka tumetoka, ndo anasema ana mtu wake, ina maana kabla ya huko kote asingeweza kukaataa kutoka out na Mimi kisa ana mtu? Nataman kupotezea lakin roho inakataa. Nahisi ananipima. Wanawake hawa jamani.

Changieni mawazo kidogo watanzania.
mpotezeee na kama alikuelewa ataanza kukuanbia mbona siku hizi kimya..hapo kwenye akili yake anataka uongeze bidii aone kama unampenda sasa we potezea maana hizo trick ni zamani sana
 
Kwahyo kama mtu ana mtu wake akaja kuonana na ww kwa stori ni dhambi?!
wewe mtu sio rafiki yako sio kaka yako akuite hivi hivi akununulie na msosi we unaona sawa yaani wanawake nyie bana huwaga akiki zenu huwa zinakuwaje...yaani mwanamke nimkuja kugundua kuanzia miaka 40 kurudi chini mostly akili wanakua nazo za kitoto
 
wewe mtu sio rafiki yako sio kaka yako akuite hivi hivi akununulie na msosi we unaona sawa yaani wanawake nyie bana huwaga akiki zenu huwa zinakuwaje...yaani mwanamke nimkuja kugundua kuanzia miaka 40 kurudi chini mostly akili wanakua nazo za kitoto
Hapo sasa.wanawake cjui wanatuona je aise
 
wewe mtu sio rafiki yako sio kaka yako akuite hivi hivi akununulie na msosi we unaona sawa yaani wanawake nyie bana huwaga akiki zenu huwa zinakuwaje...yaani mwanamke nimkuja kugundua kuanzia miaka 40 kurudi chini mostly akili wanakua nazo za kitoto
Mbona wengi wanafanya hivyo for friendly reasons
Wabongo mnakwama wapi
Mbona mnaprioritize chini sana
 
Vijana tunatia aibu aisee. Yani mkuu utongoze wewe sisi tukupe majibu? Pambana kama una nia utajua jibu sahihi. Huyo mwanamke kakuheshimu mno tena umpongeze aliitikia wito na mkajadili na kula pamoja wengine hata simu asingepoke na meseji zingekuwa zile za neno moja moja. Kama huwezi kumpindua aliye kwenye himaya vunga na chapa mwendo kwingine.
 
Acha uboya wewe,huyo block namba yake kisha malizia kwa delete. Warembo walivyojaa hivi yanini kubembeleza.
 
Ni demu wangu huyo mzee baba na kwao nilishagakwenda halafu kaja kuniambia hiyo issue kumbe ni wewe ?

Ebu achana nae kabisa jamaa.
 
Inawezekana kweli ana mtu wake ama hajavutiwa na wewe baada ya kukaa na wewe masaa kadhaa kimaongezi,muonekano wako na mazaga zaga kama hayo

Kama unaweza jitafakari ulikosea wapi mlivyokutana halafu umtafute tena labda atakukubali ama kubaliana na maneno yake kwamba ana mtu wake

Hata hivyo kutoa namba,kukutana na mtu sio kigezo cha mtu kukutaka kimapenzi
Mimi naweza kufanya hayo yote na nikakukataa kiroho safi
Wewe nakujuwa ulivoniafanyia hadi leo siamini kabisa
 
Yaan sijui watu wakoje aaaaah, muhusika kaweka wazi kuwa yeye yupo kweny mahusiano na mtu mwngne na anatambulika kwao, sasa wee kukupima inakujaje? Lol
Anataka kulazimisha Donad trap aje awe raisi wa uganda na mseveni aende USA
 
Back
Top Bottom