Naona aibu kusema nina masters ya Mzumbe

Naona aibu kusema nina masters ya Mzumbe

No wonder nchi yetu ina mambo ya kiubabaishaji sana. Hili la Mzumbe linafahamika tokea kitambo sana. Full kughushi. Viongozi wanalijuwa lakini hawawezi kuchukuwa hatua kwa vile wao ni wanufaika wakuu wa uhuni huu katika nchi yetu. Pole muathirika, nenda SUA uone mziki mnene. Ukitoka tu pale utajisikia kweli shule umepiga. huko kwingine hata upate hizo PhD, zitabakia tu kuwa kama za yule waziri wa uwezeshaji, (yule mama ambaye amekuwa waziri kwa miaka 20) au yule ambaye jina lake ni supu inanywewa na walevi baa nayo hutokana na kwato za ng'ombe (mbunge wa naniu.... kule kwenye gereza kubwa la mahabusu).

SUA napo kuna mziki,ulizia udsm ambako hata T.O wa 2006 ali-disco,sua pakawaida sana ukilinganisha na udsm,ila sua ni pagumu ukilinganisha na vyuo mbuzi,yaan hivyo vyuo kama saut,st.joseph na vingine kama hivyo.
 
Samahani mkuu ila nakuona wewe pamoja hivyo vyeti vyako ni hamna kitu na kama ingebidi labda ungependekeza rushwa ya papuchi kwenye rasimu ya sitta
 
First you need to have education papers regardless of the University' s reputation basing on Tanzania's Context......

Uuuuwiiiii
 
SUA napo kuna mziki,ulizia udsm ambako hata T.O wa 2006 ali-disco,sua pakawaida sana ukilinganisha na udsm,ila sua ni pagumu ukilinganisha na vyuo mbuzi,yaan hivyo vyuo kama saut,st.joseph na vingine kama hivyo.
Nyie mnaosifia majengo ya Chuo mnatupa implication kuwa nii afadhali hata ya huyo alieandikiwa Dissertation na kujitambua kwamba hajaitendea haki elimu.

Nina shaka na uelewa wenu juu ya elimu, nahisi mnadhania elimu bora hutegemea jina la Chuo na si contents za kozi husika. Very interesting lol!!
 
Kosa la nani? Wewe, walimu au chuo?
Wadau wa JF
Salam natumain mu wazima! mimi ni mhitimu wa Masters of Business Administration ( Corporate Management) Mzumbe University kiukweli sioni kama nilijifunza kitu kipya kwenye hiyo Masters maana kuanzia Coursework (Assignments) kuna walimu walikuwa wanajitangaza kuwa ukihitaji kufanyiwa Assignment unatoa hela kidogo anakufanyia, kufika hatua ya Dissertation ndo nikaelekezwa kwa "Prof" (kwa bahati ndo alikuwa supervisor wangu chuon) ana ofisi binafsi Mjini, nikaenda tukakubaliana bei yeye ndo akawa anafanya kila kitu mimi nimekuja kukabidhiwa Dissertation ikiwa imeshasainiwa na supervisor nikaenda ku-submit. Kiukweli roho yangu inanishtaki maana sijaitendea haki taaluma.
 
Nani kakutuma uje kusema hayo uliyoyasema, umelipwa kiasi gani kwa kuleta hiyo mada hapa, kwa maelezo yako tuu yanonesha hujawahi kusoma masters na hata hiyo degree ya kwanza nina mashaka nayo. Kama una dhamira ya dhati na ukweli wa uyasemayo kwanini usitaje majina ya hao waalimu, Pia coursework haijengwi na assignments tuu, vipi test na UE nazo pia ulitoa pesa bila kufanya mitihani... Nachukizwa na watu wasiojua nini maana ya elimu na wasio na elimu ila wanazungumzia elimu.

Wadau wa JF
Salam natumain mu wazima! mimi ni mhitimu wa Masters of Business Administration ( Corporate Management) Mzumbe University kiukweli sioni kama nilijifunza kitu kipya kwenye hiyo Masters maana kuanzia Coursework (Assignments) kuna walimu walikuwa wanajitangaza kuwa ukihitaji kufanyiwa Assignment unatoa hela kidogo anakufanyia, kufika hatua ya Dissertation ndo nikaelekezwa kwa "Prof" (kwa bahati ndo alikuwa supervisor wangu chuon) ana ofisi binafsi Mjini, nikaenda tukakubaliana bei yeye ndo akawa anafanya kila kitu mimi nimekuja kukabidhiwa Dissertation ikiwa imeshasainiwa na supervisor nikaenda ku-submit. Kiukweli roho yangu inanishtaki maana sijaitendea haki taaluma.
 
Wadau wa JF
Salam natumain mu wazima! mimi ni mhitimu wa Masters of Business Administration ( Corporate Management) Mzumbe University kiukweli sioni kama nilijifunza kitu kipya kwenye hiyo Masters maana kuanzia Coursework (Assignments) kuna walimu walikuwa wanajitangaza kuwa ukihitaji kufanyiwa Assignment unatoa hela kidogo anakufanyia, kufika hatua ya Dissertation ndo nikaelekezwa kwa "Prof" (kwa bahati ndo alikuwa supervisor wangu chuon) ana ofisi binafsi Mjini, nikaenda tukakubaliana bei yeye ndo akawa anafanya kila kitu mimi nimekuja kukabidhiwa Dissertation ikiwa imeshasainiwa na supervisor nikaenda ku-submit. Kiukweli roho yangu inanishtaki maana sijaitendea haki taaluma.

Shame! hadi hapo umeliwa fedha! na bado huna masters ila vyeti unavyo,ngoja nikuambie elimu ni ile iliyopo kichwani kwako,kama hao walikufanyia hiyo masters,hauna tofauti na mtu mwenye bunduki halafu haina risasi.nakushauri rudisha hilo gamba mzumbe wakalifute,tayari wewe umenajisi illumination!
 
SUA napo kuna mziki,ulizia udsm ambako hata T.O wa 2006 ali-disco,sua pakawaida sana ukilinganisha na udsm,ila sua ni pagumu ukilinganisha na vyuo mbuzi,yaan hivyo vyuo kama saut,st.joseph na vingine kama hivyo.
Sasa naona unataka kuleta ubishana usio na maana mkuu..
Afu ni utoto.
 
Ulilazimishwa kwenda Mzumbe! Udhaifu wako binafsi unakuja kuleta poroja jf, ukiwa kilaza lazima wajanja wafaidi mana wavivu wa kufikiri ndo huwa wanafanya kama wewe.
 
Ndio maana viongozi wengi wa ccm na vilaza wa serikali wanakipenda hiki chuo.

Ghafla utasikia mtu ana masters kufumba na kufumbua PhD holder.
WABONGO BWANA...NGOJA NIKUULIZE SWALI...UNAJUA MAANA YA PHD?
UNAMASTERS?..HATA DEGREE 1 huna..alafu unaongea usiolijua...haaa...naliza Ph.D yako alaf ndio uanze kujaji .
 
Shame! hadi hapo umeliwa fedha! na bado huna masters ila vyeti unavyo,ngoja nikuambie elimu ni ile iliyopo kichwani kwako,kama hao walikufanyia hiyo masters,hauna tofauti na mtu mwenye bunduki halafu haina risasi.nakushauri rudisha hilo gamba mzumbe wakalifute,tayari wewe umenajisi illumination!

sidhan hata kama mtoa maada hata masteers sidhn kama anayo
 
CCM wanasema BRN yaani Bed rest now....hakuna shule Mzumbe (Majanga yapo UDSM na SUA lecturers wale ni kukomoa wanafunzi kwenda mbele). Mbona kila kitu cha mswahili hakina jambo jema?
 
Wadau wa JF
Salam natumain mu wazima! mimi ni mhitimu wa Masters of Business Administration ( Corporate Management) Mzumbe University kiukweli sioni kama nilijifunza kitu kipya kwenye hiyo Masters maana kuanzia Coursework (Assignments) kuna walimu walikuwa wanajitangaza kuwa ukihitaji kufanyiwa Assignment unatoa hela kidogo anakufanyia, kufika hatua ya Dissertation ndo nikaelekezwa kwa "Prof" (kwa bahati ndo alikuwa supervisor wangu chuon) ana ofisi binafsi Mjini, nikaenda tukakubaliana bei yeye ndo akawa anafanya kila kitu mimi nimekuja kukabidhiwa Dissertation ikiwa imeshasainiwa na supervisor nikaenda ku-submit. Kiukweli roho yangu inanishtaki maana sijaitendea haki taaluma.

Bro, unazinguaaa! Mi nadhan umesikia story mtaan ukaamua kujihuisha uhusika! Muogope mungu bhana
 
Acha kuchafua chuo kwa wehu wako

ww hauna tofauti na wanawake wanaovuliwa nguo ili wafaulu

tuambie ukweli kama ni mwanaume... Hujaingiliwa nyuma kweli???

mada yako tu haifanani na ht level ya degree

bila shaka hata degree yako ulipata kwa njia hzo

tunashukuru kwa kutueleza udhaifu wko

ila nafurahi kukueleza kuwa wapo wenzko waliopata masters yao ya mzumbe na wamenuafaika nayo
 
Ndio maana viongozi wengi wa ccm na vilaza wa serikali wanakipenda hiki chuo.

Ghafla utasikia mtu ana masters kufumba na kufumbua PhD holder.

Kamwulize nape.... Atakusimulia...

Na sidhan kama amefanikisha masters
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom