Naombeni ushauri

Naombeni ushauri

Huo ujeuri ameanza tangu tumeanza mahusiano
Ulitakiwa uchukue maamuzi ya kuachana nae muda huo,sio kusubiri mpaka amepata mimba,
Tatizo lako uliamini kua labda angekuja kubadilika huko mbeleni,hapo ndipo ulipokosea,

Lea hiyo mimba wala usimtelekeze huyo Mwanamke,kama kupima DNA utafanya huko mbeleni ila kwa sasa ni jukumu lako kulea hiyo mimba mpaka mtoto atakapo zaliwa.
 
Mleta mada fuata huu ushauri,

Kumbe Mawardat umebadili user name.

Seran ephen_ Joanah

Wakati nasoma suala la mtu kutoa mimba nilikuwa nalishangaa sana hadi nilipokuja kuingia ulimwengu ambao kila siku naona watu wakifanya hivyo

Kimsingi sisapoti utoaji wa mimba lakini anayetoa pia simshangai wala siwezi kumkataza akitaka kutoa .

Sasa ole wake mtu aje kuniuliza kama nimewahi kutoa mimba....ama niwajibu tu, sijawahi kutoa mimba lakini kumtoa mtu?... 🤐
 
Wakati nasoma suala la mtu kutoa mimba nilikuwa nalishangaa sana hadi nilipokuja kuingia ulimwengu ambao kila siku naona watu wakifanya hivyo

Kimsingi sisapoti utoaji wa mimba lakini anayetoa pia simshangai wala siwezi kumkataza akitaka kutoa .

Sasa ole wake mtu aje kuniuliza kama nimewahi kutoa mimba....ama niwajibu tu, sijawahi kutoa mimba lakini kumtoa mtu?... 🤐
Kimsingi sisapoti utoaji wa mimba lakini anayetoa pia simshangai wala siwezi kumkataza akitaka kutoa .🄲
 
Wakuu niko na binti ambae nimemtia ujauzito na nilikuwa nina mipango ya kumuoa shida ya yule binti sio mtu anaependa sana ukaribu namimi na mara zote anakuwa mkali kwangu kifupi ni kama anipend sababu hata akija home hata kama unaumwa awez kukufanyia usafi wa ndani.
Nikawa najiuliza shida ya huyu binti ni nini maana tuseme labda kapenda pesa lakini hata hizo pesa aniombi. Nimejitahidi mara kadhaa kumfanya wife material mambo yamekuwa magumu sasa baada ya wazazi wake kujua binti yao ana ujauzito wakataka niende nikaenda nikawambia huyu mimi nataka kumuoa wakasema sawa.

Ila moyoni najiuliza maswali memgi ni vipi nitaishi na mwanamke yule ambae aoneshi kunipenda.

Bac bwana leo kuna rafiki yake akaamua kunieleza ukweli kuwa yule binti alikuwa na mwanaume wa kiislamu ila kwa sababu ya dini kuwa tofauti wazazi wake na binti wakakataa.
Binti alimbebea jamaa ujauzito mara mbili mama ake na binti kazitoa zote ila bado binti akaendelea kufosi ndoa na jamaa, wazazi wakaona bac tuwaache waendelee japo kishingo upande jamaa akaleta kishika uchumba sa sijui ikawaje mwamba akapotea tena.

Bac ndio mimi nikaanza kudate na binti mpaka nikampa ujauzito sasa ndio mshkaji akarudi tena anamuita manzi magetoni dem anashindwa kwenda sababu tayari ana ujauzito wangu japo kule kwa jamaa ndio upendo upo bac juz tena nikaitwa na mama mkwe nikaenda nikamueleza changamoto za mwanae kuwa kuna kila dalili huyu binti akupenda nimuoe ila anafosi kwasababu ya ujauzito wangu ambao hapo awali pia alishajaribu kuutoa ukashindikana.

Nikamwambia mama yake kuwa mimi siwez owa mtu ambae anipendi hivyo maswala ya kuleta barua tuachane nayo kwanza.

Sasa ndugu zangu wanaume wenzangu em nishaurini nifanye nini binti nampenda ila yeye anampenda mtu mwingine na mbaya zaidi anaujauzito wangu ambao hapo awali kapambana sana kuutoa ukamshinda et saiv anataka kuishi namimi wakati najua kabisa hakuwa na malengo namimi ila anafanya hivo sababu ya shinikizo la mimba. Mimba ina miez mitatu sasa tutaileaje ikiwa sisi wenyewe atuelewani na binti yupo na kiburi heavy weight. Akili yake yote ipo kwa mshkaji so mimi binafsi nimejikuta kumchukia hata huo ujauzito sitaki kujua utafika wapi sababu juzi nilipeleka pesa ya matumiz akanijibu ovyo nikaondoka. Kifupi binti hana hisia namimi hata chembe.
Kwa ushauri wa haraka usijaribu, ila kaa muongee na muwekani wazi ili mjue hatima ya maisha yenu
 
Unataka utendewe muujiza gani ndiyo uamini kwamba huyo binti hakupendi

Lazimisha kumuoa, akuzalie watoto 4 na wote unakuta wa Bwana wa Kiislamu

Achana naye, tafuta mwanamke mtakayependana lakini sio huyo
 
Wakuu niko na binti ambae nimemtia ujauzito na nilikuwa nina mipango ya kumuoa shida ya yule binti sio mtu anaependa sana ukaribu namimi na mara zote anakuwa mkali kwangu kifupi ni kama anipend sababu hata akija home hata kama unaumwa awez kukufanyia usafi wa ndani.
Nikawa najiuliza shida ya huyu binti ni nini maana tuseme labda kapenda pesa lakini hata hizo pesa aniombi. Nimejitahidi mara kadhaa kumfanya wife material mambo yamekuwa magumu sasa baada ya wazazi wake kujua binti yao ana ujauzito wakataka niende nikaenda nikawambia huyu mimi nataka kumuoa wakasema sawa.

Ila moyoni najiuliza maswali memgi ni vipi nitaishi na mwanamke yule ambae aoneshi kunipenda.

Bac bwana leo kuna rafiki yake akaamua kunieleza ukweli kuwa yule binti alikuwa na mwanaume wa kiislamu ila kwa sababu ya dini kuwa tofauti wazazi wake na binti wakakataa.
Binti alimbebea jamaa ujauzito mara mbili mama ake na binti kazitoa zote ila bado binti akaendelea kufosi ndoa na jamaa, wazazi wakaona bac tuwaache waendelee japo kishingo upande jamaa akaleta kishika uchumba sa sijui ikawaje mwamba akapotea tena.

Bac ndio mimi nikaanza kudate na binti mpaka nikampa ujauzito sasa ndio mshkaji akarudi tena anamuita manzi magetoni dem anashindwa kwenda sababu tayari ana ujauzito wangu japo kule kwa jamaa ndio upendo upo bac juz tena nikaitwa na mama mkwe nikaenda nikamueleza changamoto za mwanae kuwa kuna kila dalili huyu binti akupenda nimuoe ila anafosi kwasababu ya ujauzito wangu ambao hapo awali pia alishajaribu kuutoa ukashindikana.

Nikamwambia mama yake kuwa mimi siwez owa mtu ambae anipendi hivyo maswala ya kuleta barua tuachane nayo kwanza.

Sasa ndugu zangu wanaume wenzangu em nishaurini nifanye nini binti nampenda ila yeye anampenda mtu mwingine na mbaya zaidi anaujauzito wangu ambao hapo awali kapambana sana kuutoa ukamshinda et saiv anataka kuishi namimi wakati najua kabisa hakuwa na malengo namimi ila anafanya hivo sababu ya shinikizo la mimba. Mimba ina miez mitatu sasa tutaileaje ikiwa sisi wenyewe atuelewani na binti yupo na kiburi heavy weight. Akili yake yote ipo kwa mshkaji so mimi binafsi nimejikuta kumchukia hata huo ujauzito sitaki kujua utafika wapi sababu juzi nilipeleka pesa ya matumiz akanijibu ovyo nikaondoka. Kifupi binti hana hisia namimi hata chembe.
Una uhakika gani kama wewe ndio mwenye mimba? Akili kichwani
 
Kwahiyo nawe unataka atoe mimba!?

Daah,nimesikitika,,

Cha kukushauri,Lea mimba,subiri mtoto azaliwe kama ni wako sawa kama si wako pita hivi.namchukia mtu anaetoa mimba.
Alikuwa lengo lakini kutokana na hizi drama nimeona bora iwe hivo sababu tangu mwanzo alikuwa anataka kutoa mimba yangu
 
Daah kaka acha tu nimepitia mateso makubwa sana kwa huyo binti sasa swala la ujauzito vp mkuu
Hayo mateso uliyataka mwenyewe
Condoms zilikuwa zinakubana?
Unatomba mwanamke waruwaru bila condoms unategemea nini kijana
Pambana na Hali yako
Next time utakuwa na akili hutafanya mambo kwa husia kama wanawake
 
Anataka matunzo ya mimba na mbaya zaidi ananiomba kama vile ni lazima au nilimwambia abebe huo ujauzito na vilevile alikuwa anataka kuutoa zamani tuu
Kumbe hata hiyo mimba mlikuwa hamjapanga daaah nyie watoto hivi mnatumia akili mkitombana kweli??
Huyo mwehu atakunyoosha kweli kweli mpaka uite maji mmaa
 
Mapenzi upofu kwanza pole umekubuka shuka pamekucha kabla hujaigia kwenye mahusiano fatilia historia ya mwanamke
 
Nimejizuia kucomment kwenye huu uzi tokea asubuhi nilipousoma.
Mkasa wake umenikumbusha mimi kabisa.

Kuna watu kwenye uchumba hawafanyi kitu ila kwenye ndoa wanafanya kila kitu.

Ni kama slogan ya wanaume usimhudumie mwanamke asiye mke wako.
Maana yake nini
 
Back
Top Bottom