Naombeni ushauri wanajamvi. Nawezaje kuacha huu mchezo


Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Likes
26
Points
135
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 26 135
Mimi ni kijana ambae nilidisco love mwaka 2010 . Tangu mwaka 2011 nilikuwa napenda kununua wanaouza miili. Ila nlikuwa napenda kula tigo. Hiyo tabia imejijenga hadi sasa natamani kumuingilia huyu mpenzi niliyenae kinyume. Naombeni ushauri ni jinsi gani, naweza kuacha huu mchezo wa kula tigo. Japo ni tamu lakini niko willing kuacha kabisa. Msaada plz
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Mimi ni kijana ambae nilidisco love mwaka 2010 . Tangu mwaka 2011 nilikuwa napenda kununua wanaouza miili. Ila nlikuwa napenda kula tigo. Hiyo tabia imejijenga hadi sasa natamani kumuingilia huyu mpenzi niliyenae kinyume. Naombeni ushauri ni jinsi gani, naweza kuacha huu mchezo wa kula tigo. Japo ni tamu lakini niko willing kuacha kabisa. Msaada plz
Hivi na wewe ukiingiliwa kinyume utajisikiaje?
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
njoo tukukule na wewe ndo utaacha
 
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Likes
26
Points
135
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 26 135
Duh! Watu badala ya kunishauri, mnaleta matusi
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,596
Likes
132,451
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,596 132,451 280
Ngumu mno kuacha ngumu sana huo ndio ukweli
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
mle tu mkuu , usipomla wewe ataliwa na wengine huko nje...........
 
N

ngoshas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
707
Likes
10
Points
0
N

ngoshas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
707 10 0
Weka dhamira kabisa utaweza, ukiwazia Tu kuwa hupendi hutaweza kuacha. Pungiza kuangalia porn movies
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,391
Likes
6,410
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,391 6,410 280
Dhamiria kwanza kuacha


Lakini bado wewe ulikuwa unajifunza
vitu ambavyo ni tatizo kwanza kwako
wewe mwenyewe na huyo unayemwingilia.


Acha ndg maana wewe ni wazi liwakalo
moto bila kuni.
 
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
1,351
Likes
214
Points
160
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
1,351 214 160
Utaacha utakapoliwa wewe
 
R

Radii

Member
Joined
Mar 24, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
R

Radii

Member
Joined Mar 24, 2013
22 0 0
Fikiria athari zake thn ukishajua na km kweli una dhamira na huyo mdada na unamrespect utaacha otherwise is upto u to decide ur future

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,054
Likes
2,132
Points
280
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,054 2,132 280
Ah ah duh yaani Haka kajamaa kubalehe tu kanajua kula Tigo....so malegendare hata kuchungulia tu uwani twajishtukia....sass ngoja wakupige bomba nod utajifunza au hujui bahasha hubaishiwa....
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,493