Naombeni ushauri wakuu, ndani pamewaka moto

Naombeni ushauri wakuu, ndani pamewaka moto

Hatua ndefu sana. Asante Don.

Tatizo lako ni moja ntakwambia.

Wewe unavyoiishi JF unafikiri wote wanaishi hivyo.

80% humu hatuko serious, unaweza kutumia energy yako na tena unatafuta references za kusupport ushauri wako kumbe mtu anatania.

Sasa unakuta umetumia nguvu nyingi bure.
 
Tatizo lako ni moja ntakwambia.

Wewe unavyoiishi JF unafikiri wote wanaishi hivyo.

80% humu hatuko serious, unaweza kutumia energy yako na tena unatafuta references za kusupport ushauri wako kumbe mtu anatania.

Sasa unakuta umetumia nguvu nyingi bure.
Nipo aware kwamba watu wakati mwingine wanaandika ambavo sio vya kweli. Hii ni popote.

Ila kuandika uongo ambao kila mtu anagundua ni uongo na hii ni subforum ambayo siyo ya jokes ndio shida ilipo.
 
Nipo aware kwamba watu wakati mwingine wanaandika ambavo sio vya kweli. Hii ni popote.

Ila kuandika uongo ambao kila mtu anagundua ni uongo na hii ni subforum ambayo siyo ya jokes ndio shida ilipo.

Binafsi sichukulii kama ni uongo, nachukulia kwamba ni kisa cha kutengeneza ambacho kinaweza kutokea. Ila hakijatokea kwa mdau wetu huyu.
 
Nipo aware kwamba watu wakati mwingine wanaandika ambavo sio vya kweli. Hii ni popote.

Ila kuandika uongo ambao kila mtu anagundua ni uongo na hii ni subforum ambayo siyo ya jokes ndio shida ilipo.
Mkuu, hili tukio ni lakweli kabisa na lingekuwa ni uongo ningelipeleka jukwaa husika.
Hapa tunasubiri ushauri wenu tu mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binafsi sichukulii kama ni uongo, nachukulia kwamba ni kisa cha kutengeneza ambacho kinaweza kutokea. Ila hakijatokea kwa mdau wetu huyu.
Mh mjumbe, hivi kuwa mkongwe ndio ticket ya kuruka vihunzi kwani..!!
Hili linaweza mtokea yeyote, na nilicho gundua hapa kumbe wakongwe wengi wanakufa na tai shingoni kwa kuhofia tu kwamba wao ni wakongwe....
Anyway, ngoja nisubiri ushauri wa wh wajumbe wenzangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mh mjumbe, hivi kuwa mkongwe ndio ticket ya kuruka vihunzi kwani..!!
Hili linaweza mtokea yeyote, na nilicho gundua hapa kumbe wakongwe wengi wanakufa na tai shingoni kwa kuhofia tu kwamba wao ni wakongwe....
Anyway, ngoja nisubiri ushauri wa wh wajumbe wenzangu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sisi tunajua mkongwe anajua kila kitu.

Ndiyo maana tumeona tukuwache utumie zile akili ambazo huwa unatumia kuwashauri wengine
 
Mh mjumbe, hivi kuwa mkongwe ndio ticket ya kuruka vihunzi kwani..!!
Hili linaweza mtokea yeyote, na nilicho gundua hapa kumbe wakongwe wengi wanakufa na tai shingoni kwa kuhofia tu kwamba wao ni wakongwe....
Anyway, ngoja nisubiri ushauri wa wh wajumbe wenzangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi hii kuwa mkongwe ina maanisha nini? Mnajuana sio?
 
Je kama hizo Post zake za nyuma ni za uongo ila hii ya sasa ndio ya kweli?
Unamjua?

Sometimes tuna misjudge, na huwa siyo guarantee.

Unajua humu ndani, kipindi cha nyuma kulikuwa na serious discussions most of the times.

Sasa kukaja wimbi la yeyote anaweza kuwa na simu na wengi wao wakaja kwa kasi ya kutaka kuwa maarufu, kulianza thread za kulalamika kutopewa likes, watu wanalalamika kwamba threads zao hazipati wachangiaji.

Kukaibuka utungaji wa visa ili tu kupata attention hizo, na hapo ndo sasa tulianza kupunguza kutumia akili, maana unakuta umejikunja na umeweka emotions halafu baadae unakuja kujua ilikuwa famba.
 
Mkuu hili jambo kidogo ni gumu sana, hata sijajuwa nini lakufanya pengine nipate kuaminika.
Hivi katika hali ya kawaida, ebu fanya kama wewe ndie umepatana na hii jambo baada ya kutoka safari, utaelewa..??
Ngoja nijaribu kufangia kazi huu ushauri ahsante mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mie juzi kati nimedakwa. Wife kapokea simu ya mchepuko nipo bafuni. Wife akaharibu na kusiriba mbaya kwa mchepuko lakini nimeweza kumuweka sawa wife, nimepangua hoja baada ya hoja. Sasa hivi ndio nahangaika kupangua hoja za wife kwa mchepuko. So issue yako sio kesi kabisa maana hajakushika. Chupi inaweza kuletwa na panya kama ulivyosema au hata inaweza kupeperushwa na upepo. Tena nyumba za kupanga ndio rahisi sana kupangua hoja. Unaweza kujitetea eitha ulifua nguo so wakati wa kuanua ukabeba na chupi ya mpangaji bila kujua. Au unaweza kumgeuzia kibao yeye mwenyewe kwa kumwambia yeye ndio kaianua kwenye kamba.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom