Ushimen
Platinum Member
- Oct 24, 2012
- 44,678
- 112,652
Issue ipo hivi....
Wife alisafiri, baada ya kurudi juzi na kama kawaida nikampokea kwa furaha tele kisha nikampeleka home na nikamuacha anahangaika na watoto pale.
Picha lilianza baada ya wife kuamua kufanya usafi hasa wa chumbani kwetu maana tumepanga chumba kimoko kwenye nyumba yenye wapangaji shazi.
Lahaula walaquwata, mara wife kagongana na nguo ya ndani ikiwa chini ya uvungu wakuu.
Sasa moto uliowaka hapa mwenzenu sijui la kufanya, sasa wakati tukiendelea kuzozana mara ghafla nikamuona panya anaingia kutoka mlango wa room ya jirani akiwa na hereni kaiuma mdomoni, na kwasababu tulikuwa kwenye mzozano mkali nilishindwa kumwambia wife atazame nilizo kiona maana mzushi rat alikuwa tayari kama kashtuka na akaitema ile hereni na kukimbia nje chap.
Sasa wakuu hapa nimeamua kuondoka home ili nipishe mgogoro kwa muda na tayari yule panya ameiacha ile hereni na hapa nawaza wife akiiona, jumlisha na ile nguo aka kabati tena nalifananisha na zile za huyu jirani yetu wa mlango tunao tazamana nao.
Wakuu, ebu nipeni maujanja maana ukweli sijawahi ingiza spare tyre geto wakati wife hayupo, for sure panya ndio kaniletea hili timbwili.
Naombeni maujanja ili ninusuru ndoa yangu mimi ndege janja nilie naswa kwenye tundu bovu leo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wife alisafiri, baada ya kurudi juzi na kama kawaida nikampokea kwa furaha tele kisha nikampeleka home na nikamuacha anahangaika na watoto pale.
Picha lilianza baada ya wife kuamua kufanya usafi hasa wa chumbani kwetu maana tumepanga chumba kimoko kwenye nyumba yenye wapangaji shazi.
Lahaula walaquwata, mara wife kagongana na nguo ya ndani ikiwa chini ya uvungu wakuu.
Sasa moto uliowaka hapa mwenzenu sijui la kufanya, sasa wakati tukiendelea kuzozana mara ghafla nikamuona panya anaingia kutoka mlango wa room ya jirani akiwa na hereni kaiuma mdomoni, na kwasababu tulikuwa kwenye mzozano mkali nilishindwa kumwambia wife atazame nilizo kiona maana mzushi rat alikuwa tayari kama kashtuka na akaitema ile hereni na kukimbia nje chap.
Sasa wakuu hapa nimeamua kuondoka home ili nipishe mgogoro kwa muda na tayari yule panya ameiacha ile hereni na hapa nawaza wife akiiona, jumlisha na ile nguo aka kabati tena nalifananisha na zile za huyu jirani yetu wa mlango tunao tazamana nao.
Wakuu, ebu nipeni maujanja maana ukweli sijawahi ingiza spare tyre geto wakati wife hayupo, for sure panya ndio kaniletea hili timbwili.
Naombeni maujanja ili ninusuru ndoa yangu mimi ndege janja nilie naswa kwenye tundu bovu leo.
Sent using Jamii Forums mobile app