Naombeni ushauri wakuu, ndani pamewaka moto

Naombeni ushauri wakuu, ndani pamewaka moto

Ushimen

Platinum Member
Joined
Oct 24, 2012
Posts
44,678
Reaction score
112,652
Issue ipo hivi....
Wife alisafiri, baada ya kurudi juzi na kama kawaida nikampokea kwa furaha tele kisha nikampeleka home na nikamuacha anahangaika na watoto pale.

Picha lilianza baada ya wife kuamua kufanya usafi hasa wa chumbani kwetu maana tumepanga chumba kimoko kwenye nyumba yenye wapangaji shazi.

Lahaula walaquwata, mara wife kagongana na nguo ya ndani ikiwa chini ya uvungu wakuu.
Sasa moto uliowaka hapa mwenzenu sijui la kufanya, sasa wakati tukiendelea kuzozana mara ghafla nikamuona panya anaingia kutoka mlango wa room ya jirani akiwa na hereni kaiuma mdomoni, na kwasababu tulikuwa kwenye mzozano mkali nilishindwa kumwambia wife atazame nilizo kiona maana mzushi rat alikuwa tayari kama kashtuka na akaitema ile hereni na kukimbia nje chap.

Sasa wakuu hapa nimeamua kuondoka home ili nipishe mgogoro kwa muda na tayari yule panya ameiacha ile hereni na hapa nawaza wife akiiona, jumlisha na ile nguo aka kabati tena nalifananisha na zile za huyu jirani yetu wa mlango tunao tazamana nao.

Wakuu, ebu nipeni maujanja maana ukweli sijawahi ingiza spare tyre geto wakati wife hayupo, for sure panya ndio kaniletea hili timbwili.

Naombeni maujanja ili ninusuru ndoa yangu mimi ndege janja nilie naswa kwenye tundu bovu leo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu wala usipanic wala nini. Mwambie panya kaleta hiyo chupi na kama haamini mwambie akuonyeshe nani mmiliki wa hiyo chupi.

Hakuna kitu kirahisi kukipangua kama hujakamatwa red handed. Hajakuona hivyo hawezi kukulazimisha kukiri kosa ambalo hata yeye hana uhakika nalo.

Hata kama uliingiza chombo humo ndani wewe msingizie panya tu. Hakuna kubadilisha kauli. Panya ndio mhusika.
 
Wewe kama mume ndio unamjua mwenza wako vizuri lazima unajua namna ya kumtuliza. Tofauti na hapo jua sio ubavu wako katafute ubavu wako.

Ushauri wangu, inabidi mkubaliane hapo mfuge paka. Hao panya sio wa kawaida.
 
Mkuu wala usipanic wala nini. Mwambie panya kaleta hiyo chupi na kama haamini mwambie akuonyeshe nani mmiliki wa hiyo chupi. Hakuna kitu kirahisi kukipangua kama hujakamatwa red handed. Hajakuona hivyo hawezi kukulazimisha kukiri kosa ambalo hata yeye hana uhakika nalo. Hata kama uliingiza chombo humo ndani wewe msingizie panya tu. Hakuna kubadilisha kauli. Panya ndio mhusika.
Mkuu hili jambo kidogo ni gumu sana, hata sijajuwa nini lakufanya pengine nipate kuaminika.
Hivi katika hali ya kawaida, ebu fanya kama wewe ndie umepatana na hii jambo baada ya kutoka safari, utaelewa..??
Ngoja nijaribu kufangia kazi huu ushauri ahsante mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku hizi hata watu uliowatarajia wajiheshimu imekuwa bure kabisa.

We na ukongwee wako wooooote, unaleta chai za watoto waa sekondari?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahsante mkuu, kwani nikiwa mkongwe siwezi nikapatana na masahibu..??
Hivi kumbe nikiwa mkongwe maanayake naishi peponi na sio duniani..??
Ebu toa ushauri kwanza ili mambo yaende sawa mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe kama mume ndio unamjua mwenza wako vizuri lazima unajua namna ya kumtuliza. Tofauti na hapo jua sio ubavu wako katafute ubavu wako.

Ushauri wangu, inabidi mkubaliane hapo mfuge paka. Hao panya sio wa kawaida.
Ahsante kwa ushauri mujarab mkuu, haya mambo ni magumu sana kwakweli ngoja nivute kasi ya kurejea home.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom