Ally7
JF-Expert Member
- Sep 11, 2016
- 517
- 770
Amekuambia Dini yake hairuhusu mkuu.Dini yenu si inaruhusu kuwa mke wa pili?mwambie akuoe.
Amekuambia Dini yake hairuhusu mkuu.Dini yenu si inaruhusu kuwa mke wa pili?mwambie akuoe.
basi ampe papuchi tu hakuna kingineAmekuambia Dini yake hairuhusu mkuu.
Me nashauri aachane naebasi ampe papuchi tu hakuna kingine
Ampe tu papuchiMe nashauri aachane nae
Na ww umeliona hilo hakuna mdada anakubali kuwa second wife bila benefitBila shaka jamaa atakuwa ana hela,
manake haiwezekani kapuku akawa na jeuri ya kutongoza huku akijinadi kwamba ana mke wa ndoa na bado ukapendwa... Never
Hapo ndio ataisoma namba mkuu samahani!Naona unazungumzia kufa mwanamke tu,Je akifa mume
Ay nmekuckiaUmri wako bado mdogo sana.
Kama unasoma weka nguvu huko.
Kama unafanya kazi weka nguvu huko.
Tengeneza kwanza maisha yako , mapenzi yapo na utayakuta .
[emoji23] [emoji23] [emoji23] imejihaki yenyewe[emoji125] [emoji125] [emoji125]Hii ID imehakiwa!!
unadhani kutongoza hamuweziMwanamke anatafutaje eti
Nmepat jbu axanten kw ushauli wenu
Na mnisaneh kw kuwpotezea muda wenu kw kunishaur
Nawapend wote
Yawez ikaw n changamoto tu ya maixha
Nachez na amr ya 8 tu
Basi usimkubalie mume wa mtu achana nae... Subiri upate wa kwako mwayaNina umr wa miak 18
Na n mkristo
Athari kama zipi. Inategemea wewe mwenyewe maisha yako umeyaweka vipiMkuu huyu binti nadhani angejiuliza na athari pia za kuwa kwenye mahusiano kama hayo , maana ni nyingi kuliko.
mwanamke akikosa akiri, papuchi ndio itakayo pata shida!Nina mtu nampenda sana. Na yeye amenihakikishia ananipenda lakini yeye ana mke na siku alioniambia ananipenda alinambia kuwa yeye ameoa.
Sasa nifanye nini?
Naombeni ushauri wenu.
Hapo inayoangaliwa ni wallet onlyNa ww umeliona hilo hakuna mdada anakubali kuwa second wife bila benefit
Mmmmh!!atafute wa kwake aolewe atakua first option hata mumewe akichepuka atachepuka kwa second option