Naombeni ushauri ndugu zangu,rafiki zangu

Naombeni ushauri ndugu zangu,rafiki zangu

Wanaume wa jukwaa la siasa wamehamia huku [emoji125] [emoji125]
Mapenzi yaliwapitiaga kushoto,
Hamna kitu hapo,ukiwa na mume km huyu hesabu ni 0,mana hajui mapenzi ni nini,anachowaza yeye ni gari na ni msomi hawez kuishi na asye soma.
Hasara kubwaa
 
Hiyo miaka minne aliyojenga nyumba na kununua gari siulikuwa una unamgegeda, na alikuwa anakupikia na kukufulia huo ndio mchango wake, maana vinginevyo ugejikuta unakula hotel kulala gest.
 
Kweli kuna watu wana roho ngumu huku duniani kiukweli.
Kakuvumilia toka huna kitu asa hivi umepata maendeleo unaona hafai kweli?
Ety unataka mwenye maisha yake kumbuka huyo unayemtaka kuna waliochangia kumfikisha hapo kama mkeo alivyokusupport hadi hapo ulipo.
Unachokitafuta utakipata soon jichanganye watoto wa mjini wakuonyeshe kazi.
Ushauri:
Kama unaona anakas bure na hana mchango wowote kwanini usimuwezeshe au wewe mbinafsi hutaki mwenzio aendelee?
Mtafutie biashara au mfungulie kamradi utaiona juhudi yake acha kumdharau.
Nikwambie tu unaweza uoe huyo msomi unayemtaka na hata senti kumi yake usiione katika kuendeleza maisha yenu.
Husomagi humu watu wanalia wana wake wanafanya kazi lakini hawachangii chochote katika familia na bado wanaomba pesa kwa waume zao.
Thanks kwa ushauri mzur
 
Mapenzi yaliwapitiaga kushoto,
Hamna kitu hapo,ukiwa na mume km huyu hesabu ni 0,mana hajui mapenzi ni nini,anachowaza yeye ni gari na ni msomi hawez kuishi na asye soma.
Hasara kubwaa
[emoji23][emoji23][emoji125] [emoji125]
 
Huyu jamaa kanikera kishenzi, yaan wenzio tunatafuta wanawake kama hao, we unajifanya unahitaji mfanya kaz mwenzio!!!, we ni mwanaume tafuta hela peleka hom, acha kupenda vi mteremko.
Kama akikaa hom unaona si ishu muanzishie hata ka biashara kadogo ajishughulishe.

Kwa kweli huwa sipendi ujinga mimi
 
sa mkuu post ako umeanza vizuri na ukamsifia alaf mwsho unaishia kumkandia.... hata unatumia neno 'tumebahatika kununua gari'.... ungekuwa na akili ungemtaftia shughuli ya kufanya ili msaidiane vipato... na sio kumtema ivi ivi...
 
Haya ni makubwa zaid mm kuwahi kuyasikia hukuwahi hukuona kasoro yoyote miaka yote hiyo uje uone leo hapana kwa kweli unaroho mbaya mno[emoji22]
 
Back
Top Bottom