Naombeni ushauri kwa aina hii ya mbwa

gimmy's

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
2,878
2,000
Mbwa ni matunzo tu ukitaka awe koko atakuwa koko,.Nb Huyo Mbwa ni German Shepherd sema sema Mzingatie Misosi na matunzo baada ya mwezi mmoja lete mrejesho.
Kama huwajui mbwa bora ukae kimya usome kwa wengine uelimike!
 

Premij canoon

JF-Expert Member
May 27, 2018
403
1,000
Jamani nahitaji mbwa GS ile pure breed, awenhata na week 2 poa tu, nina 50K ipo mfuko wa shati hapa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom