Mehek
JF-Expert Member
- Feb 26, 2017
- 7,473
- 10,430
Nitajuaje??Hahaha wewe....sipo hivyo bhn .hii ni jf tu
Nitajuaje??Hahaha wewe....sipo hivyo bhn .hii ni jf tu
Nizoee utajua tuNitajuaje??
Nawaogopa watu wapoleeKweli....
[emoji85] [emoji85]Nizoee utajua tu
Teh teh teh paprika bhanaaa
Why? Upole wangu ni wa siku kusomana tabia. Ila tukishafahamiana aseeeh acha tuNawaogopa watu wapolee
[emoji85] [emoji85]
ulianza hii michezo mapemaMkuu mi sikumbuki ilikuaje, nilikua mdogo sana!!! Ningekusaidia.
Hahaha dr hahahaKunya na kunya mama nipo nitazoa.
Ata sijuiya nyuma haina ugumu...ya mbele ndio tatizo
Yuuk! [emoji21] [emoji21] [emoji21] [emoji21]Kunya na kunya mama nipo nitazoa.
Rudi kwenye mada mkuu!!!ulianza hii michezo mapema
kwani kuna ubaya leo ukijua...ukweli ni kwamba vitu vilivyokatazwa ni vitamu sana, hotchair na mwenzake 0713 hasa hili bundle jipya la halichachiAta sijui
naona mada imakugusa sana...Hahahaha jaman jf burudan sanaa
naona mada imakugusa sana...Hahahaha jaman jf burudan sanaa