Naombeni munipe hatua za kumtoa bikra mwanamke

Naombeni munipe hatua za kumtoa bikra mwanamke

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Posts
6,112
Reaction score
4,663
Naombeni munipe hatua za kumtoa mwanamke bikra je inakuwaje na anajisikiaje
Karibuni
"Tanzania ya Viwanda inaanza kwako"
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Hatua ya kwanza naomba namba yake ya simu.
Hatua ya pili ntakupa mrejesho
 
Andaa mafuta ya mgando pamoja na maji ya moto ya kumkandia pindi mmalizapo tendo
 
Back
Top Bottom