Naombeni munipe hatua za kumtoa bikra mwanamke

Naombeni munipe hatua za kumtoa bikra mwanamke

Episode 1 anza kwanza kutandika jamvi yan weka
No yake hapa jamvin

Episode 2 ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
 
Mchukue bikra wako muangalie usoni alafu muloweke kwenye maji baada ya nusu saa mtoe alafu taratiiiiibu mvue ile nguo yake ya kwanza na ya mwisho kuvua taratibu kamata mjegejo wako mwangalie uson chomeka kisu kwenye ala yake ukiona kinapita kiulain break pumbu utakuwa umefanikiwa kuitoa bikra ikitoka ichukue bikra muonyeshe bikra yake mpe aende nayo
 
Bikra huwa waoga sana kufanya lile tendo, Tendo la kutoa Bikra huambatana jitihada za ziada ambazo sio rahisi kuzitofautisha na kulazimisha kwa nguvu. Usipofanya jitihada unaweza usiitoe hiyo Bikra, vilainishi huhitajika pia ili kurahisisha zaidi na kumpunguzia maumivu. Kwa Bikra huwa husikia maumivu zaidi kuliko raha. Hasira, chuki na majuto hufuata baada ya tendo. Baadae mambo hurudi kawaida na ata enjoy.
 
Back
Top Bottom