Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,656
- 98,535
Hapanakwani ni vibaya?
Atafurahi sana unaonesha uaminifu
Hapanakwani ni vibaya?
Kwani dem wako ulimkuta kesha gegedwa/wajanja walikuwa washafanya yao [emoji38] [emoji38] [emoji38]Kwani bikira inautam wowote wule wadau!?
Nikutakie tu Kila la Kheri katika harakati zako za Kubikiri Watoto wa Watu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] akimaliza ameze gentamycineNikutakie tu Kila la Kheri katika harakati zako za Kubikiri Watoto wa Watu.
- Anza kuingiza Juma Nyosso ( Vidole / Ndole ) taratibu kila mara ili kumzoesha aweze kuhimili Mkuyenge ukija.
- Jitahidi sana kumparaza paraza na Mkuyenge katika mashavu yake ya Mbunye au katika Mbunye yenyewe.
- Siku ukiamua sasa kumuingizia Mkuyenge wako hakikisha ama unapakaa Wese au Mate kunako Mbunye ili kuwe na Ushirikiano uliotukuka wa msuguano.
- Siku ya Kwanza chomeka tu Mkuyenge Kichwa tu ili kutomtisha mwenye Mbunye yake.
- Kisha mwache kwa muda wa Wiki moko ( moja ) ili awe anausikilizia na kuupimia Mkuyenge kiaina.
- Siku ya Pili akija mkandamize na Mkuyenge wako hadi Nusu kisha mtizame machoni ukiona anauvumilia jua kuwa ameshaanza kusikia Utamu na ananogewa sasa.
- Siku ya Tatu hakuna huruma tena Mkuu bali msokomeze nao Mkuyenge wako wote ikibidi hadi Kende ( p.u.m.b.u ) zako zote ziingize na ukisikia analia kwa Sauti kubwa au anang'ata Mto au anang'ang'ania sana bila Kuachia Mbao za Kitanda basi jua kuwa hapo umeshaukata Utepe na ngoma inogile.
Haujawa wazi bikra ipi ya nyuma au mbele?
[emoji85][emoji85][emoji85][emoji15]
Tigo yako vipi haijaguswa?kama bado njoo nikutoe then utajua nyambaf!Naombeni munipe hatua za kumtoa mwanamke bikra je inakuwaje na anajisikiaje
Karibuni
"Tanzania ya Viwanda inaanza kwako"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] akimaliza ameze gentamycine
Naombeni munipe hatua za kumtoa mwanamke bikra je inakuwaje na anajisikiaje
Karibuni
"Tanzania ya Viwanda inaanza kwako"