Naombeni munipe hatua za kumtoa bikra mwanamke

Naombeni munipe hatua za kumtoa bikra mwanamke

Mchukue bikra wako muangalie usoni alafu muloweke kwenye maji baada ya nusu saa mtoe alafu taratiiiiibu mvue ile nguo yake ya kwanza na ya mwisho kuvua taratibu kamata mjegejo wako mwangalie uson chomeka kisu kwenye ala yake ukiona kinapita kiulain break pumbu utakuwa umefanikiwa kuitoa bikra ikitoka ichukue bikra muonyeshe bikra yake mpe aende nayo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] najikojolea mieee!! Si kwa kucheka huku!
 
Mkamate kisha chana goli ingia kati kisha pachika kiboro mweko utaona bikra ikitoka
 
Mchukue bikra wako muangalie usoni alafu muloweke kwenye maji baada ya nusu saa mtoe alafu taratiiiiibu mvue ile nguo yake ya kwanza na ya mwisho kuvua taratibu kamata mjegejo wako mwangalie uson chomeka kisu kwenye ala yake ukiona kinapita kiulain break pumbu utakuwa umefanikiwa kuitoa bikra ikitoka ichukue bikra muonyeshe bikra yake mpe aende nayo
duh
 
...dindisha boo/dhakar lako alafu mkaze demu...kama huna uhanithi unamtoa bikra.....kama we hanithi unaelala jiti ukiona K daima huwezi toa bikra....pia demu lazima awe amejiandaa kisaikolojia...kama hajajiandaa atahangaika mwanzo mwisho jiti likimwingia...na matokeo atasepa....hivyo mwandae demu kwanza kabla hujampiga jiti....
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Kaingize halafu utoe itakuwa tyri...kama imeshindikana nenda kamwone Dr. Kwa uchunguzi zaidi
 
Naombeni munipe hatua za kumtoa mwanamke bikra je inakuwaje na anajisikiaje
Karibuni
"Tanzania ya Viwanda inaanza kwako"
Ukipewa mbinu, ukishamtoa hiyo bikra uilete mubashara JF tuione.
Wanaounga mkono wanyooshe mikono😀
 
  • Thanks
Reactions: SDG
We unamkazia dude pole pole unaingiza akipiga kelele unalegeza kidogo hivo hivo kaz inakamilika ....

Nb ... Usimpeleke halaka sana anaweza akaluka akakuumiza au yeye akaumia!!
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Back
Top Bottom