Naombeni msaada wana JF

Naombeni msaada wana JF

HAWAVUMI

Member
Joined
Jul 16, 2013
Posts
6
Reaction score
1
Naombeni msaada nifanye nini ili niachane na PUNYETO.Nimeoa lakini sijisikii kufanya mapenzi na mke wangu zaid ya PUNYETO.
 
ongea na waifu akushauri, vunja ukimya.....
 
umeshakuwa mraibu. kunapost nyingi humu zinazoelezea njia za kuacha, pia kuna shuhuda za watu wengi ambao walikuwa waraibu na sasa wameacha.
Mimi nina amini kuna namna mbili za uraibu huu. ya kwanza ni ya mazoea na ya pili ni ya kipepo. kila moja ina namna yake ya kutatua. inabidi ujue kuwa upo katika kundi gani.
 
Inahitaji commitment na muda kuacha...

Ila tafuta humu kuna post nyingi sana zinalizungumzia hilo...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom