Naombeni msaada wa kumuelewa huyu binti

Naombeni msaada wa kumuelewa huyu binti

Mi sijaona sababu ya maswali yako wala kumuwazia huyo binti.
a) Umeshasema una mchumba mzuri kuliko yeye na ulishasema binti alikupotezea baada ya wewe kuzingua mwanzoni. Do you really want to miss another girl???? Uje ufungue uzi mwingine mrefu hivi??? Give us a break - pambana na mchumba mpya.

b) Unajua wazi kutokana na stori nyingi sana kuwa Nothing good is going to happen when you have an affair with another mans wife! Especially when he is loaded. Unasubiri nini hapo????
nimekuelewa sana kiongozi, ahsante!!
 
Tatizo ni wewe mwanzoni alionesha kila dalili ya kukutaka wewe ukajifanya don't care.
Wanaume mnatuchukulia poa tunapoonesha nia.

haya mm yangu macho kama mtu tunajuana na anajifanya kunipotezea basi ajifunze maana mtu unaweza kukosa vitu vitamu😁😁😁😁😁sio vitamu tu mambo makubwa ambayo hujawahi ona kwa mwingine.😁😁😁😁
Sms sent kwa wanaume wanachukulia poa wanawake wawapendao.
 
Tatizo ni wewe mwanzoni alionesha kila dalili ya kukutaka wewe ukajifanya don't care.
Wanaume mnatuchukulia poa tunapoonesha nia.

haya mm yangu macho kama mtu tunajuana na anajifanya kunipotezea basi ajifunze maana mtu unaweza kukosa vitu vitamu😁😁😁😁😁sio vitamu tu mambo makubwa ambayo hujawahi ona kwa mwingine.😁😁😁😁
Sms sent kwa wanaume wanachukulia poa wanawake wawapendao.
binafsi najuta na nimejifunza sana
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ninacho kiona hapa ni kuwa wew ni mwepes sana wa kutoa hela kila akikuomba,Huyu demu ana endelea kuchat na ww kwa kuwa kila atakacho kwako huwa unampa,Ila nakuhakikishia akishaolewa atakusahau mazima,Sitoshangaa hiyo Tarehe 15 kusikia umepigwa kizinga cha mwisho tena cha adabu😀😀
 
Ukiambiwa oa unakataa,wenzako wakioa unaanza kulialia,sasa una mwingine anakuambia umuoe bado umehamishia akili zako kwa kibinti ulichokataa kuoa,nae akiolewa utahamishia akili zako kwa kwake. Jiulize unachokitaka ni nini? Oa uliyenae utasahau habari zote.
 
Ninacho kiona hapa ni kuwa wew ni mwepes sana wa kutoa hela kila akikuomba,Huyu demu ana endelea kuchat na ww kwa kuwa kila atakacho kwako huwa unampa,Ila nakuhakikishia akishaolewa atakusahau mazima,Sitoshangaa hiyo Tarehe 15 kusikia umepigwa kizinga cha mwisho tena cha adabu😀😀
Ah sio kihiivyo, nimewahi kumsaidia ndio lkn kwa kiasi kdg sana. Bs km hill ndo lengo lake ameshafeli....umenistua!
 
Ukiambiwa oa unakataa,wenzako wakioa unaanza kulialia,sasa una mwingine anakuambia umuoe bado umehamishia akili zako kwa kibinti ulichokataa kuoa,nae akiolewa utahamishia akili zako kwa kwake. Jiulize unachokitaka ni nini? Oa uliyenae utasahau habari zote.
Thanx kiongozi!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom