Naombeni mnifahamishe kwa mwenye kujua

Naombeni mnifahamishe kwa mwenye kujua

KIEMBE

Senior Member
Joined
Aug 29, 2013
Posts
109
Reaction score
11
Baada ya kunyanyaswa na intavyu za majesh nataka nianzishe
NGO ila nachohtaj ni msaada toka kwenu kwa kunfahamsha
ni shlng ngap wanachaj uktaka fungua TOVUTI.
 
mkuu NGO sio ktu cha kusema unajiajr unatakiwa ujitolee coz NGO maana yake n non profit organization ss inavyoonyesha ww unataka uichukulie kama ajira mwsho wa cku ule hela za wafadhl
 
Umeuliza vitu viwili nadhani, NGO na Tovuti (Website). Kama mimi ndio kilaza, naomba ufafanuzi kidogo ili nimwage what I know.
 
umeuliza vitu viwili nadhani, ngo na tovuti (website). Kama mimi ndio kilaza, naomba ufafanuzi kidogo ili nimwage what i know.

nataka nijue inagharm kias gan kutengenezesha webste ni hlo tu
 
nataka nijue inagharm kias gan kutengenezesha webste ni hlo tu

Itakubidi uwe unalipia minimum Tsh 25,000 per year. Hii pia inategemeana na domain wa web yako na pia mtaalamu anaekudizainia. Ila kaka, kama unataka kujiajiri kwa kupitia website, dah, ni vigumu na gharama zaidi ata ya unavodhani.
 
Ok nmekuelewa vzur xana kaka...xaxa naomba uniambie
nahyo unalpia kutengeneza ila navyojua n free xaxa
nielekeze tafunguaje?

Mkuu unaandika mno kifupi. Nashindwa kuelewa aisee.
 
Inategemea nawebsite utakayo na bei za kampuni kwa sisi tunaanzia Tshs 160000/= (Domain name, hosting na utengenezaji). Baada ya hapo utatakiwa kulipa Tshs 90000/= kila mwaka kwa ajili ya hosting na domain name welcome TopgcsTech web Solution
 
Back
Top Bottom