Naombeni chaka la kinyozi/ vinyozi wazuri bei kitonga

Naombeni chaka la kinyozi/ vinyozi wazuri bei kitonga

WAKUU KWA HESHIMA NARUDISHA SHUKRANI

Nimeenda saluni Fulani batotoz upande wapili, I mean ukivuka road-jamaa kajitaidi katk kumi nampa 8/10🙏🙏
Bei 3k
 
Njoo abiola hapa kuna vinyozi wakali tu
Mkuu nilifika, kanitoa mara mbili aloo nmeelewa sana shida jamaa ni mtu wa harakati nyingi anamwacha mwenzie, saivi Ninaenda wiki ya 4 sjanyoa..
Sielewi kwanini vinyozi wazuri waga wanajisikia Fulani hivi, wananata knoma
Jamaa anajua kunyoa kishenzi ila kutulia ndo kitu hawezi
 
Mkuu nilifika, kanitoa mara mbili aloo nmeelewa sana shida jamaa ni mtu wa harakati nyingi anamwacha mwenzie, saivi Ninaenda wiki ya 4 sjanyoa..
Sielewi kwanini vinyozi wazuri waga wanajisikia Fulani hivi, wananata knoma
Jamaa anajua kunyoa kishenzi ila kutulia ndo kitu hawezi
chukua namba yake kila ukienda unamchek
 
Wooi wooi! Jamani hizo baba cjui mama shop ziache tu. Walishasababisha na nyoa mara moja kwa mwaka. Ndugu zangu nilienda nikanyolewa vizur tu kuosha kama kawaida na mrembo kama kawaida. Baada ya cku mbili kichwa changu kiligeuka chura mzee. Yaan maupele sio maupele, kichwa kuwasha kila mda ikabidi nirud kwao kuwashtakia tena nilienda watu wamejaa ili kama mbaya iwe mbaya. Na mwingne tena akaja akaunga tera tukawa wawili polisi tukatinga wakatwambia tukachukue ki pf3 ikabidi mwenye bibishop atulipie matibabu. Ila hos nilienda siku hiyo tu sikurudi tena. Na tangu siku hiyo ckurudi kunyolewa huko tena. Sasa hivi mnywele wangu unamaliza mwaka ndo niende na mashine yangu waninyoe nitoroke. Mimi na barber shop ni moto na petroli.
Wengi vifaa vyao hawaviweki kwenye sterilizer
 
Back
Top Bottom