Naomba ushauri


H

herimimi

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
62
Likes
0
Points
0
Age
52
H

herimimi

Member
Joined Aug 4, 2011
62 0 0
mimi nimeoa jirani sana na nyumbani kwetu. tangu nimeoa sijawahi kulala ukweni kwa sababu ni mwendo wa dakika tu kutoka kwetu hadi ukweni. rafiiki yangu anasema kuwa kitendo cha kutolala na mke wangu kwao ni kutomtendea haki kwani yeye analala kwetu. anasema ni vizuri kwa mahusiano kulala ukweni na mkeo eti inakuongezea heshima toka kwa wazazi wa mke wako! mimi kweli sielewi lakini mke wangu anasapoti. naombeni ushauri wenu.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,822
Likes
46,286
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,822 46,286 280
Mambo mengine bana. Kama hakuna madhara yoyote wewe kalale tu uwafurahishe wakwe.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Sijaelewa vizuri... inamaana wewe unakaa kwenu na mkeo ama hua manalala kwenu mkienda kutembea huko nyumbani?? Alafu mila ya makabila mengi ya hapa Tz sio heshima mwanaume kulala kwa wakwe na Mkewe labda in speacial cases.. mbona kitendawili... mbaya zaidi anaesema hivo na kukupa headache ni rafiki wala hata sio wakwe.... kuna nini hapa Herimini??
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,341
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,341 280
achana na hayo,utalalaje ukweni bana,.........
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Kulala ukweni ni heshima?
Mi mbado kusikia hii
Huyo rafiki yako anakupa ushauri wa giza tena hata sijjui kama anajua nini maana ya wakwe
Hakuna cha heshima wala nini we kaa kwako bana na ndo maana ukaoa. Ingekuwa heshima ungemuacha mkeo kwa wazazi wake ukiwa na hamu nae unaenda kwa wakwe unafanya unalotaka then unarudi kwako
 
H

herimimi

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
62
Likes
0
Points
0
Age
52
H

herimimi

Member
Joined Aug 4, 2011
62 0 0
Sijaelewa vizuri... inamaana wewe unakaa kwenu na mkeo ama hua manalala kwenu mkienda kutembea huko nyumbani?? Alafu mila ya makabila mengi ya hapa Tz sio heshima mwanaume kulala kwa wakwe na Mkewe labda in speacial cases.. mbona kitendawili... mbaya zaidi anaesema hivo na kukupa headache ni rafiki wala hata sio wakwe.... kuna nini hapa Herimini??

tunalala kwetu tukienda kuwasalimia wazazi wetu..naambiwa siku nyingine tulale ukweni!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
tunalala kwetu tukienda kuwasalimia wazazi wetu..naambiwa siku nyingine tulale ukweni!

Hapo nimekupata... sijui kwa mila zetu, kama mnaishi karibu ina maana hata mila zenu wewe na Mkeo za fanana.... Fuatilia na uliza wazee wako kama ni kweli hayo maneno (thou bado siamini)... Mimi kama mtoto wa kike naweza ona aibu saana kutoka chumbani na mume wangu hata kama hatujafanya kitu... alafu nagongana na wazazi asubuhi... Liangalie kwa umakini hili suala...
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Ashadii hapo ndio ninapoona kituko. Unaamka asubuhi na mkeo hata kama hamkufanya lolote unakutana na mama mkwe mlangoni au koridoni mnaangalianaje na wanafikiria nini vichwani mwao
Ahh hata kama ni mila hizo nyingine ni balaa bana
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Ashadii hapo ndio ninapoona kituko. Unaamka asubuhi na mkeo hata kama hamkufanya lolote unakutana na mama mkwe mlangoni au koridoni mnaangalianaje na wanafikiria nini vichwani mwao
Ahh hata kama ni mila hizo nyingine ni balaa bana

Hapa ndo unatamani hata uulize wife ana age gani... ili walau kuelewa, kweli katika mila zetu za ki Africa leo ndo kusikia... Wengine hata ukiwa na ujauzito tu unaona aibu kwenda home...
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
huyo si rafiki mzuri, mkimbie. Mwanaume huwa ni aibu kukaa ukweni. Mkeo akikung'ang'aniza mwambie wewe ndo umeoa,hujaolewa.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Kulala ukweni haifai kabisa...ameshaondoka kwao...mnarudi kufanya nini tena
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
haina haja kulala ukweli kama ni karibu, labda ingekuwa ni mkoa mwingine mbali na kwenu mmekwenda kusalimia sawa lakini hapo hapo karibu ulale kwao ili iweje? hata wazazi wako watakuona ze comedy. vitu vingine bwana usiishi kwa kuogopa watu bali we ishi kadiri unavoona inakufaa wewe lakini isiwe kinyume na morals, sasa kulala kwa wakwe ndio utawaongea heshima? maisha? sifa au?? we kidume bwana umeoa lala kwako.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,282
Likes
1,075
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,282 1,075 280
mimi nimeoa jirani sana na nyumbani kwetu. tangu nimeoa sijawahi kulala ukweni kwa sababu ni mwendo wa dakika tu kutoka kwetu hadi ukweni. rafiiki yangu anasema kuwa kitendo cha kutolala na mke wangu kwao ni kutomtendea haki kwani yeye analala kwetu. anasema ni vizuri kwa mahusiano kulala ukweni na mkeo eti inakuongezea heshima toka kwa wazazi wa mke wako! mimi kweli sielewi lakini mke wangu anasapoti. naombeni ushauri wenu.
Mimi mila na desturi yangu hainiruhusu kwenda kulala kwa mama/baba mkwe. Na hili kwetu linaongeza sana heshima kwa wazazi wa mke. Hivyo nina zaidi ya miaka kumi kwenye ndoa na sijawahi kulala huko. Sana sana huwa niawatembelea na kuondoka.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,282
Likes
1,075
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,282 1,075 280
AshaDii nimekunwa na michango yako yote. Ungekuwa karibu ningekuchum.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
huh...............kwahiyo bro umeoa bado upo maskani?basi ka ndo hvo nenda na wwe mkalale kwao kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,236,284
Members 475,050
Posts 29,252,931