Naomba ushauri mke wangu ananisema kwenye What's App

Naomba ushauri mke wangu ananisema kwenye What's App

Mie mwenyewe nmewaza ungekua mme wangu ningekukata mtama mmoja amazing uache kunifatilia kazi zote ndani zmefanyika, msosi umepata mi nkishinda jf hutaki, baada ya mtama nakusonya af nakuponda na chupa ya bia
Hivi unatujua sisi wamuraa..??? Unafundishaga saa ngapi uko ubaoni unaanza kusoma post za jf...! Weweeee...!
 
Wadau

Mke wangu ananiwekea message kwenye profile yake kunisema.nikimuuliza kuna tatizo gani ananiambia hakuna tatizo.

Yani nashindwa kumuelewa message za vijembe kama analalamika vile eti simpendi.na mi sina mwanamke nje.

Nifanyeje?

Mbana unakimbilia kusema kua huna mwanamke nje?
 
STATUS ZA WAZUNGU kwenye Whatsapp vere vere kliaaa...
I'm sick,,
I'm at movie,,
I'm in a meeting2
I'm kind of happy,, I busy,,
I'm available
I'm Driving
I'm sleeping

STATUS ZA WABONGO SASA MBUTA NANGA MBOMBO NGAFU
-"Akutake nani una shepu la Kitorondo utaishia kumegwa na kuachwa
-"Watu tuna nyota za Chips Mayai sio wewe mwenye Nyota ya Punda,halulaaa"
-I Kantangazeee ndo Kwanza naanza na ntakukomesha Mwanaharamu we!
-I love yu so much ur my only one,No one lyk yu and I mean it Yu ma numba1 ma sweet sweet namba1 roho yangu mama,,
-Asante vimenitoshaaa tena kama ulijua
-I unajifanya simba kumbe nyau mimi ndo maji kama hujanioga utaninywaa,,,
-poleee jaman utapona wangu,,,
-I utalijua jiji na chuki zako waringia na kalio wakati hadi nyani analo kitu sura dada...
-usinisemeshe usiniongeleshe tena utaniambia vizur ulikuwa wapi..
-mdomo kaumbiwa mwanadamu ongeeni nyie me sijali ya wanafiki nafanya yangu huna hadhi ya kujibiwa na mimi.
 
Nyie wanaume wa siku hizi mnatuabisha wanaume wenzenu asee

Mmekua Sio Wanaume Mliokamilika Sasa hili nalo ni jambo la kuomba ushauri kweli? Hivi mnao ili mpate watu wa kuwagegeda tu au inakuaje??

Mwanaume kamili japo hili jepesi sana unatakiwa uweze kumaliza bila hata kusaidiwa na watu wengine ...

Ndio maana mnabambikiwa sana watoto .. Maana hamna ukomavu halisi wa kiume ..

Kaa na mkeo uongee nae usipende kuomba omba msaada tu hata kwa mambo mepesi ..
 
Huyo mkeo na ww mnamatatizo makubwa sana..yy kaandika status km haikuhusu jua ya mchepuko kinachokufanya kuja hapa nakulialia ndo nn sasa??...kuwa mwanaume rijali fanya maamuzi magumu maliza hiyo tatizo ndogo sana sanaa..ongea na mkeo tena mwambie staki hizo status kwisha usilumbane ataelewa bila hivyo atakuvizia unakunya akuweke profile akumalize kabisa....
 
Mie mwenyewe nmewaza ungekua mme wangu ningekukata mtama mmoja amazing uache kunifatilia kazi zote ndani zmefanyika, msosi umepata mi nkishinda jf hutaki, baada ya mtama nakusonya af nakuponda na chupa ya bia
Hua nakufikiria vipi ungekuwa mke wangu ningekupasua kama tikiti bahati yako ila nadhani ni maneno tu hauna ghubu home...! Ila at kitabia cha kushinda jf kingetosha nikubomoe may be single mother...
Hivi unatujua sisi wamuraa..??? Unafundishaga saa ngapi uko ubaoni unaanza kusoma post za jf...! Weweeee...!
Nikafundishe madawati? Haujui kama tupo likizo....unajua manguvu ya kisukuma lakini? Nkikupiga ngumi moja tu ulimi nje
hahshahahaha nyie watu.
 
Labda unajistukia. Kama vijembe unavielewa vitendee kazi. Toka nae mkabarizi mahali, muambie unampenda na umsifie kama anapendeza. Kama huoni anapendeza basi mnunulie nguo uzipendazo afu umsifie nazo.

Hongera kwa sababu mkeo bado anakupenda. Akifika mahali hakupendi hutomsikia akiuliza wala kulalamika, utaona happy status hadi ushangae furaha yake inatoka wapi.
Ni kweli kabisa.
 
Pole, kaeni chini na mkeo mzungumze ili mpate mwafaka, kuna fukuto kwenye ndoa yenu tafuteni suluhisho.
 
Back
Top Bottom