Naomba ushauri mke wangu ananisema kwenye What's App

Naomba ushauri mke wangu ananisema kwenye What's App

Hahahahaaa kaazi kweli kweli.....
Utaona kila asubuhi mtu anaamka kuangalia dp za whatsapp za watu wake kaweka nini kisha anaenda kusoma status ya mmoja baada ya mwingine..... aiseeh muda mnao
Mwingine anakuja nakuona online u nachat na nani....? Mbona hujibu message zangu...?
Mwingine nimekuona last seen saa nane na nusu usiku ulikuwa unachat na nani.....
Khaa umekuwa watchman!!!???
Sinaga time na mtu kwakweli najishukuru kwa hilo.
 
Mie mwenyewe nmewaza ungekua mme wangu ningekukata mtama mmoja amazing uache kunifatilia kazi zote ndani zmefanyika, msosi umepata mi nkishinda jf hutaki, baada ya mtama nakusonya af nakuponda na chupa ya bia
Hahahaa wewe ni tatizo..
 
Hapa natamani kumpiga vijembe baba naniliuu kwenye status whatsapp lkn naogopa nitapigwa vibao. Mweh!
 
Sasa ulijuaje kama wewe ndo umesemwa kwenye profile ya mkeo ama aliandika na jina kabisa?
 
Ukiona anakusema, jirekebishe. Pua ushukuru kua anakusema kuliko kukaa nalo moyoni
But sio kumsema mtu kwa status znaenda public..
mm watu wa hvyo nawaonaga wapumbav tuu. talk face to face
 
Wadau

Mke wangu ananiwekea message kwenye profile yake kunisema.nikimuuliza kuna tatizo gani ananiambia hakuna tatizo.

Yani nashindwa kumuelewa message za vijembe kama analalamika vile eti simpendi.na mi sina mwanamke nje.

Nifanyeje?
Kosa lako ni hilo hapo kwa red.

Mwanaume utakosaje kuwa na kamchepuko ka kukusaidia kupunguza maanjam???
 
Natamani angekua anakusema kwenye grup na mie nikiwemo.(umbea mtamu)
 
Back
Top Bottom