Nashukuru kwa ushauriLabda unajistukia. Kama vijembe unavielewa vitendee kazi. Toka nae mkabarizi mahali, muambie unampenda na umsifie kama anapendeza. Kama huoni anapendeza basi mnunulie nguo uzipendazo afu umsifie nazo.
Hongera kwa sababu mkeo bado anakupenda. Akifika mahali hakupendi hutomsikia akiuliza wala kulalamika, utaona happy status hadi ushangae furaha yake inatoka wapi.
Duh imekula kwake hahahahaKasema kuliko kioze bora nimpe jirani
yaani umeshindwa kumdhibiti mkeo nyumbani mpaka uje JF kumshtakia kwa malalamiko? uanaume wako uko wapi?acha uboyaKwanini mkuu?
hee hutaki!! status za wasap wengi hutumia kufikisha ujumbeAcha utani.
Haaaaah bado mkuu unatakusemaje?Teh teh teh acha kunivunja mbavu mkuu. Wewe umeoa?
Ataisoma nambaaaa!!!!Duh imekula kwake hahahaha
Acha kumuogopa na m confront. Majibu yote anayo mkeo. Hakikisha mwisho wa mazungumzo anaelewa wewe sio shabiki wa taarabu za WhatsApp. Ni muhimu mkeo kujua misimamo yako la sivyo kila siku itakuwa shida hapo.Kivipi mkuu
Anaingiaga jf mara moja moja siwezi kuweka atanigundua
yaani umeshindwa kumdhibiti mkeo nyumbani mpaka uje JF kumshtakia kwa malalamiko? uanaume wako uko wapi?acha uboya[/QUOTE
Sasa akikuta hii thread si utachezea mambata au?
Acha kumuogopa na m confront. Majibu yote anayo mkeo. Hakikisha mwisho wa mazungumzo anaelewa wewe sio shabiki wa taarabu za WhatsApp. Ni muhimu mkeo kujua misimamo yako la sivyo kila siku itakuwa shida hapo.