naomba uni PM


Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
79
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 79 0
chonde chonde wanachichat nina mwezi sijakuta meseji kwenye inbox yangu,nimewakosea nini?ntupie basi PM hata kama unantukana ili mradi nijisikie huru!(zaidi kinamama pliz mibaba ishieni huko na ubozi wenu).
 
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
1,236
Likes
4
Points
0
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
1,236 4 0
yamekusibu yepi tena mpaka wakukache au uliwa.....
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,588
Likes
3,171
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,588 3,171 280
mkuu jaribu weye kutuma kwanza hakika utapata reply...kwa kuanzia watumie mods wote
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Huyo ana chakumsibu? Huyu anajisibusha mwenyewe chezeiya "kijiti cha Bukoba!"
afu hakichambuliwagi mbegu! Unafaa'mchezo.
m-PM basi Bishanga!
 
Last edited by a moderator:
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,727
Likes
2,169
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,727 2,169 280
Mambo ya kuombana pm siyo ishu bhana
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,406
Likes
42,223
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,406 42,223 280
Sema kama una senene hapo niku-PM uniletee!.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
21,038
Likes
4,206
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
21,038 4,206 280
Ngoja waamke utajaziwa za kutosha.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,118
Likes
1,536
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,118 1,536 280
Kha ningekupm ila naogopa usijenzushia mekutaka akhu babu eeeeh!!!!!!!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,580
Likes
1,001
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,580 1,001 280
Bishanga unataka tuku Prime Minister kwani kuna nini??
 
Last edited by a moderator:
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,739
Likes
53
Points
145
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,739 53 145
Acha woga,we niPM unipe na namba yako ya m pesa,chezeiya tajiri la kihaya wewe,niko kwenye mudi ya kuhonga leo.
hahahaha nilikuwa sijui kama wewe ndio taikun wa hapa... kama unataka warembo twende kambi ya miss East Africa kuna koktail nzuri kweli ya wadada watz,wanyarwanda, burundi, wakenya, wasomali, waganda, na wakongolisee
 

Forum statistics

Threads 1,213,085
Members 461,948
Posts 28,466,446