Naomba ufafanuzi wa utata huu!

Naomba ufafanuzi wa utata huu!

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Posts
1,780
Reaction score
360
Simu nokia n95, nimeinstall(save) vitu vichache sana inaniambia memory full,inakuwaje hali ina memory capacity ya 8gb? Tofauti na simu nokia 2730 ambayo nimeweka pics,video, na miziki mingi sana na inamemory extenal ya 1gb? Naomba wataalam mnipe ufafanuzi?
 
Simu nokia n95, nimeinstall(save) vitu vichache sana inaniambia memory full,inakuwaje hali ina memory capacity ya 8gb? Tofauti na simu nokia 2730 ambayo nimeweka pics,video, na miziki mingi sana na inamemory extenal ya 1gb? Naomba wataalam mnipe ufafanuzi?

Mimi sjawah tumia hio simu natumia knowledge ya nokia 6500 maybe itakusaidia.

Nokia 6500 ina memory 2 za simu bila memory card kwa maana nyingine naweza kusema kua memory card yake imekua built within.

Inaweza ikawa same kwa simu yako kua hizo 8gb zikawa ni memory tofauti na ya simu cha kufanya jaribu kwenda gallery observe folder la tofaut then check memory

Then hiyo memory full inasemaje? Ukiopen application au ukieka files ie miziki
 
Hiyo memory itakuwa imeharibika....ina nafasi but not readable.....haisomeki!!
 
Ina memory 2,phone memory na mass memory,ukiweka chochote kwenye cm yako (mfano ukidownload mziki,picha,video ama ukipokea kitu kwa bluetooth vinaingia kwenye phone memory(ambayo ni ndogo),
cha kufanya hapo move(uki copy zinabaki unapotoa) files zote zilizopo kwenye phone memory amishia kwenye mass memory
YOUR PROBLEM IS SOLVED
 
labda default destination file ni simu na sio card, jaribu kusave kwenye card kama ipo.
 
Back
Top Bottom