Naomba ufafanuzi kuhusu kibali cha kujenga

Kiti Chema

JF-Expert Member
Oct 18, 2017
1,388
2,000
Habari wana jamvi,

Naombeni kuuliza au kupata ufafanuzi kwa wanaofahamu haya mambo au waliopitia hizi heka heka za serikali na mifumo ya sheria zetu za Tanzania.

Hivi inakuwa mtu unakiwanja na ulisha kilipia, kimepimwa vizuri na kina hati ya umiliki, ila unapotaka kujenga serikali inakuja kuweka zuio mpaka uwe na kibari cha ujenzi na gharama ya kibari cha ujenzi sio ya kitoto. Shida ipo wapi jamani kwa nchi yetu ya Tanzania.

Naombeni ufafanuzi kutoka kwa wataalamu wa haya mambo au kwa yeyote aliyewahi kukutana nalo hili.

Asanteni.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
46,847
2,000
Habari wana jamvi,

Naombeni kuuliza au kupata ufafanuzi kwa wanaofahamu haya mambo au waliopitia hizi heka heka za serikali na mifumo ya sheria zetu za Tanzania.

Hivi inakuwa mtu unakiwanja na ulisha kilipia, kimepimwa vizuri na kina hati ya umiliki, ila unapotaka kujenga serikali inakuja kuweka zuio mpaka uwe na kibari cha ujenzi na gharama ya kibari cha ujenzi sio ya kitoto. Shida ipo wapi jamani kwa nchi yetu ya Tanzania.

Naombeni ufafanuzi kutoka kwa wataalamu wa haya mambo au kwa yeyote aliyewahi kukutana nalo hili.

Asanteni.
Huo ni utaratibu lazima ufuatwe. Kiwanja chako kimepimwa,kina hati mbona zoezi la kawaida hilo. Nenda manispaa kaombe kibali,tena walioweka zuio ndio watakusaidie. Usikaidi hilo zuio utajitafutia matatizo.
 

Kiti Chema

JF-Expert Member
Oct 18, 2017
1,388
2,000
Huo ni utaratibu lazima ufuatwe. Kiwanja chako kimepimwa,kina hati mbona zoezi la kawaida hilo. Nenda manispaa kaombe kibali,tena walioweka zuio ndio watakusaidie. Usikaidi hilo zuio utajitafutia matatizo.
Gharama za kibari nikubwa why so,
 

Kiti Chema

JF-Expert Member
Oct 18, 2017
1,388
2,000
Porojo? Ajenge bila kibali tuje tumshike makalio kama ulivyoshikwa wewe wakati ule. Sawa bwana mdogo?
Mkuu ukubari ukatae huu ni wizi wa kalamu kawa ulivyo wizi mwingine, maana sioni haja ya kibari kwa nyumba za kawaida tofauti na kujenga ghorofa.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
46,847
2,000
Mkuu, mtu akijenga bila kibali atakumbwa na nini? Naomba ufafanuzi
Huwa wanapotezea tu ila wana uwezo wa kubomoa nyumba yako ila utapigwa faini . Sasa kama nyumba ina thamani 100m. Matatizo yote ya nini kama unaweza kuomba kibali?
 

Kiti Chema

JF-Expert Member
Oct 18, 2017
1,388
2,000
Je wasipokushtukia mpaka umemaliza kujenga...umehamia...

Watakuja tena kusema "ulijengaga bila kibari au?
Wasipo kusitukia basi umepona lakini kwa vyovyote vile utasitukiwa tu maana mwenyekiti wako wa mtaa ndiye atakaye wasitua coz kunamgao wake mle
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom