Dr wa Manesi
JF-Expert Member
- Aug 19, 2024
- 6,068
- 4,650
Jamaa anamkana hadharani shoga ake samuya.Hapa mnabishania nini
Kuna mabishano umeyaona?!!Hapa mnabishania nini
Ndo think tank la chadema linaongea hapo🤣🤣🤣🤣Jamaa anamkana hadharani shoga ake samuya.
Hayo mambo ya Mange mimi siyajui. Na mara nyingi mimi huwa ni mchangiaji tu na siyo mleta uzi. Natamani sana kulipwa kama wewe,lakini nani wa kunilipa? Kama yupo niko tayari au kama una connection nipe mkuu.Maujinga ni Hali ya kuhamasisha chuki zisizo za kimsingi kwa Dr Samia Suluhu Hassan, The Mother of Modern Tanzania. Na jambo hilo huwa linafanywa na nyie si Mimi. Je, wewe unalipwa unapokesha hapa kutwa kucha kupeleka mbele uzushi wa kina mangi na sarungi kuhusu serikali, mara kikwete?!!!!
Nashauri kalale, huna hoja.Hayo mambo ya Mange mimi siyajui. Na mara nyingi mimi huwa ni mchangiaji tu na siyo mleta uzi. Natamani sana kulipwa kama wewe,lakini nani wa kunilipa? Kama yupo niko tayari au kama una connection nipe mkuu.
Formula uliokuja nayo bado sana, Watafute mazuzu kama ww.Ndo think tank la chadema linaongea hapo🤣🤣🤣🤣
Sijaleta hoja, nimeleta maombi ya connection ya kulipwa kama wewe. Hiyo siyo hoja bali ni ombi ambalo unaweza kubali au kukataa.Nashauri kalale, huna hoja.
Mama yangu, kwa heshima zote, mbona mi sijazungumzia kujitoa kwa Dr Samia Suluhu Hassan, The Mother of Modern Tanzania?!!!! Mi nimezungumzia matusi. Dr Samia Suluhu Hassan, The Mother of Modern Tanzania, ndo Raisi wangu Bora wa muda wote.Formula uliokuja nayo bado sana, Watafute mazuzu kama ww.
I'll get back to you when you grow up, bye!Sijaleta hoja, nimeleta maombi ya connection ya kulipwa kama wewe. Hiyo siyo hoja bali ni ombi ambalo unaweza kubali au kukataa.
Msamaha wa kweli hauna gharama mkuuTunakusamehe vipi muraa hujatupa hata kahela ka maji ya kumezea panadol maana kusoma matusi kunafanya kichwa kiume na macho kupungukiwa nguvu ya kuona