Naomba Nijitambulishe Kwenu - Big Lady

Naomba Nijitambulishe Kwenu - Big Lady

Big Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Posts
546
Reaction score
77
Waungwana wote hamjambo?

Nimekuwa nikisoma JF na nimevutiwa saaa na michango yenye kuelemisha.

Mimi ni mdada wa umri wa kati niliyeishia sekondari na kujiendeleza.

Naomba ukaribisho wenu.

Asanteni.
 
Karibu sana. Hiyo avatar ni picha yako? Usisahau nimekuwa wa kwanza kukukaribisha.
 
Karibu sana. Hiyo avatar ni picha yako? Usisahau nimekuwa wa kwanza kukukaribisha.
mtume mwamediii, yani nilpoona hii avatar nikajua mpwa alishakuja kusalimia, Loh.
hahahahaaaa, na mie wa kwanza kumpa SENKSI!!.
karibu sana bibie, mie niko singo bado, yuu noo woraaimiiin?
 
Karibu sana. Hiyo avatar ni picha yako? Usisahau nimekuwa wa kwanza kukukaribisha.

Si ya Kwangu. lakini size ya umbo langu ni kama uonavyo.

Nashukuru kuwa wa kwanza kunikaribisha. Sitakusahau.

Kwani kuna issue yoyote mtu akiwa wa kwanza kukukaribisha?

Mimi mgeni naomba nielemishwe.
 
Si ya Kwangu. lakini size ya umbo langu ni kama uonavyo.

Nashukuru kuwa wa kwanza kunikaribisha. Sitakusahau.

Kwani kuna issue yoyote mtu akiwa wa kwanza kukukaribisha?

Mimi mgeni naomba nielemishwe.

Hahaha! Huwezi jua mipango ya Mungu. Si umeona G_P alivyoingia kwa kasi? Mtu wa kwanza kukukaribisha anaheshimiwa kama mwanamke anavyomheshimu mwanamme aliyembikiri. Hahaha! LOL!
 
karibu Big Lady...mi ndo babu yenu hapa jamvini wakikuchokoza uje kuwasemelea kwangu
 
Asante sana George.

Kumbe ni Mpwa wako?
hahahaaa, asante ya mdomo inaongezewa na SENKSI, check kitufe hapo chini!!.
huyu ni mpwa wangu kabisa, wapo wengine wengi sana!, lakini jisikie kua huru na amani kuanza kukaribishwa na wapwa sisi tusiopenda makuu
 
Hahaha! Huwezi jua mipango ya Mungu. Si umeona G_P alivyoingia kwa kasi? Mtu wa kwanza kukukaribisha anaheshimiwa kama mwanamke anavyomheshimu mwanamme aliyembikiri. Hahaha! LOL!

Mmmh makubwa mie Big Lady. Mbona mnaniogopesha jamani!

Na hiyo mipango ya Mungu ni ipi?
 
Hahaha! Huwezi jua mipango ya Mungu. Si umeona G_P alivyoingia kwa kasi? Mtu wa kwanza kukukaribisha anaheshimiwa kama mwanamke anavyomheshimu mwanamme aliyembikiri. Hahaha! LOL!

Chrispin-nina mazungumzo na wewe baadaye
 
Si ya Kwangu. lakini size ya umbo langu ni kama uonavyo.

Nashukuru kuwa wa kwanza kunikaribisha. Sitakusahau.

Kwani kuna issue yoyote mtu akiwa wa kwanza kukukaribisha?

Mimi mgeni naomba nielemishwe.
Ndiyo issue ipo, nayo ni kwamba, unatakiwa kuvunja naye amri ya 5+1 kila weekend
 
Hahaha! Huwezi jua mipango ya Mungu. Si umeona G_P alivyoingia kwa kasi? Mtu wa kwanza kukukaribisha anaheshimiwa kama mwanamke anavyomheshimu mwanamme aliyembikiri. Hahaha! LOL!
dah mpwa sikuwezi, hishma mbele, BTW nimekugongea!.
 
karibu Big Lady...mi ndo babu yenu hapa jamvini wakikuchokoza uje kuwasemelea kwangu

Asante Kigogo;

Kwani kuna kuchokozana tena jamani?

Ila kama naogopa vile babu maana wengine wanavyonikaribisha!

Mmmh, mpaka Big Lady naanza kuogopa mwaya.
 
hahahaaa, asante ya mdomo inaongezewa na SENKSI, check kitufe hapo chini!!.
huyu ni mpwa wangu kabisa, wapo wengine wengi sana!, lakini jisikie kua huru na amani kuanza kukaribishwa na wapwa sisi tusiopenda makuu

Asante tena George.
 
Mmmh makubwa mie Big Lady. Mbona mnaniogopesha jamani!

Na hiyo mipango ya Mungu ni ipi?

LOL! Mipango ya Mungu haina makosa! Kama ambavyo hakukosea kuumba mwanamme na mwanamke na mipango yake hakuikosea vilevile. Hahaha! Nashukuru kwa uelewa wako wa harakaharaka.
 
Asante Kigogo;

Kwani kuna kuchokozana tena jamani?

Ila kama naogopa vile babu maana wengine wanavyonikaribisha!

Mmmh, mpaka Big Lady naanza kuogopa mwaya.
usiogope, toa basi mikono hapo kifuani nikuone vizuri if posibo nikufotoe!.
 
Karibu Big lady, Mie ni dada yake Xpin, Xpin am watching you steps, si unajua tumetoka mahakamani sasa hivi oho.
 
Ndiyo issue ipo, nayo ni kwamba, unatakiwa kuvunja naye amri ya 5+1 kila weekend

jamani; mbona mko hivi lakini?

Ni kweli? Mimi naanza kuogopa sasa. Basi itabidi niage mapema niondoke.

Aka babu mie siwezi mambo hayo. Kwani hapa si tunajadili mamambo mbalimbali.

Nyie wenyewe mnasema "Where We Dare to talk Openly!"?

Mimi napenda mambo ya kimaendeleo.
 
Back
Top Bottom