Naomba mwenye kujua garage nzuri kwa vijana zenye kazi nyingi mjini Dar

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Apr 1, 2014
593
250
Nina kijana wangu ndoto yake kua fundi wa magari naomba mwenye kujua garage nzuri kwa vijana zenye kazi nyingi mjini Dar.

0764 708 888whatsupp tu.

Kiasi cha fedha kwa mwenye connection ya moja kwa moja.
 

tzkwanza

JF-Expert Member
Dec 27, 2018
1,577
2,000
Nina kijana wangu ndoto yake kua fundi wa magari naomba mwenye kujua garage nzuri kwa vijana zenye kazi nyingi mjini Dar.

0764 708 888whatsupp tu.

Kiasi cha fedha kwa mwenye connection ya moja kwa moja.
Nenda Msimbazi Centre pale uwanja wa mpira karibu na Msimbazi Primary kuna mafundi na vijana wengi wanafundishwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom