Naomba munieleweshe kuhusu usajili wa gari Dar es Salaam

Naomba munieleweshe kuhusu usajili wa gari Dar es Salaam

Anza na ushuru
Ushuru Zanzibar upo chini kidogo hivyo unapotaka kuhamisha usajili Tanganyika unaangaria ushuru wa gari hiyo Tanganyika toa ushuru wa Zanzibar hicho ndio utakuwa unadaiwa
Hivyo kama unalinunua hiki muhimu kujua unawezakuta ukatamanishwa bei kumbe ni nusu ya ushuru
 
Anza na ushuru
Ushuru Zanzibar upo chini kidogo hivyo unapotaka kuhamisha usajili Tanganyika unaangaria ushuru wa gari hiyo Tanganyika toa ushuru wa Zanzibar hicho ndio utakuwa unadaiwa
Hivyo kama unalinunua hiki muhimu kujua unawezakuta ukatamanishwa bei kumbe ni nusu ya ushuru
Hivi unaweza kununua na kusajiri Znz, kisha ukaiombea kibali ata cha 6 months ije Tanzania.
 
Anza na ushuru
Ushuru Zanzibar upo chini kidogo hivyo unapotaka kuhamisha usajili Tanganyika unaangaria ushuru wa gari hiyo Tanganyika toa ushuru wa Zanzibar hicho ndio utakuwa unadaiwa
Hivyo kama unalinunua hiki muhimu kujua unawezakuta ukatamanishwa bei kumbe ni nusu ya ushuru
Ushuru wa Zanzibar unaipataje?
Nimeangalia ZRA hawana calculator kama ile ya TRA
 
Habari zenu naomba kuuliza ukitoa gari znz kupeleka dar ikifika hatua hadi unatumiwa controll number ukalipie usajili je baada ya hapo unalipa tena pesa kwa ajili ya kadi ya gari na plate number?
Ulikamilisha mkuu?
 
Back
Top Bottom