Naomba msamaha my R

Naomba msamaha my R

Ndio status gani hiyo? Complicated relationship or no relationship?

Hatukuwa tayari kuachana hivyo tunaliendeleza kimya kimya ingawa sasa hivi kasi imepungua so technically it is complicated relationship

Tuliamua kuishi pamoja tu bila kufunga ndoa sababu ya cultural differences
 
Ndo wanaume wa Dar. Musoma huwezi kuta haya mambo mura.

Wewe unaongelea musoma gani ambayo watu hatuijui na unaongelea dar ipi ambayo bado hujafika

Heshima ni kitu cha bure na Mimi sio mtani wako hata siku moja so chunga sana dogo

Hii ni social media ambapo tuna share stories tu kitu ambacho hakiwezi kubadilisha uanaume wangu kama unabisha nipe Dada ako uone.
 
Wewe unaongelea musoma gani ambayo watu hatuijui na unaongelea dar ipi ambayo bado hujafika

Heshima ni kitu cha bure na Mimi sio mtani wako hata siku moja so chunga sana dogo

Hii ni social media ambapo tuna share stories tu kitu ambacho hakiwezi kubadilisha uanaume wangu kama unabisha nipe Dada ako uone.
Pimbi wewe.
 
Hapana sijabadilishwa ila nafikiri unajua kazi ya fasihi ni nini?...na kikubwa nilichofanya hapa ni kuomba msamaha kwa R kwa kile nilichokuwa namfanyia tena baada ya kuona ile nyimbo aliyokuwa ananisisitizia mara nyingi niiangalie.

After all umri nao unaenda and I don't want to do any mistake


!
!
Unfortunately if you dont want to any mistake you will end up doing nothing.
 
Juzi katika pitapita zangu katika mitandao mbali mbali ndipo nilipokutana na hii nyimbo ya Beyonce if i were a boy ,mara nyingi sipendi kuingia kwenye link ambazo sio dhamira yangu but this link remand me something

Nakumbuka mara nyingi tulikuwa tunatofautiana sana na my mpenzi na tatizo kubwa lilikuwa mimi kukwepa mawasiliano(phone, i was busy all the time), hanging out with friends and drinking beers,kutompa nafasi kama mpenzi wangu hasa kwenye baadhi ya mambo ambayo yeye anatakiwa ndiye awe mpangaji (nilikuwa much know) na pia kumpangia muda wa mimi kuonana na yeye...nilikuwa namtimizia mahitaji yake kama mpenzi wangu pale anapokua na shida mbalimbali hasa za kifedha na kushiriki kwenye problem za kawaida katika familia yao eg.misiba na sherehe.
huko nyuma nilikuwa na historia mbaya kwenye mahusiano ambapo sex was the only thing which i needed from girls, so i hurted so many girls bila kujua (i feel guilt for this and im not proud of it)

Huyu mpenzi wangu R mara nyingi alikuwa ananiambia anaomba siku moja muujiza utokee yeye awe mimi na mimi niwe yeye ili nijue ni jinsi gani anavyoumia na inavyouma hasa pale ninapomwambiaga "nipo tu na washikaji tunakula gambe,huku sauti za kike zikisikika" huku akisisitiza sana hiyo nyimbo ya Beyonce niiangalie na kuisikiliza ,mimi sikumuelewa kabisa na nikabaki na msimamo wangu kwamba "girls always crying for no reason"

Ndipo juzi nikaamua kuingia kwenye hiyo link iliyotokea bila kutarajia na kuiangalia hiyo nyimbo video yake na kuisikiliza kwa makini kutaka kujua R alikuwa anamaanisha nini (ingawa nyimbo ni ya muda),imenifanya nitafakari sana and I'M SO SORRY MY R




Beyoncé - Best Thing I Never Had:
 
Wanajifunza ila wanarudia makosa sijui kwann, sijui kwakuwa tumeumbwa na kitu 'kusahau'
Ila kweli, hili somo haliwaingiagi kiurahisi, sijui nani kashika ufahamu wao kwenye hii sekta. Ataregret, ila akimpata mwingine anasahau tena khaaaa
 
!
!
Unfortunately if you dont want to any mistake you will end up doing nothing.
i agree with that but in law we have the term "void ab initio" ndio ambayo nayaongelea hapa zile mistake za kiumri ambazo nilishawahi kuzifanya

at 30's there is no room for mistakes sababu ulishakua na muda wa kufanya all mistakes at 20's na ignorance has no excuses
 
i agree with that but in law we have the term "void ab initio" ndio ambayo nayaongelea hapa zile mistake za kiumri ambazo nilishawahi kuzifanya

at 30's there is no room for mistakes sababu ulishakua na muda wa kufanya all mistakes at 20's na ignorance has no excuses

!
!
Ignaratia juris haud ekzekuta.
 
Ila kweli, hili somo haliwaingiagi kiurahisi, sijui nani kashika ufahamu wao kwenye hii sekta. Ataregret, ila akimpata mwingine anasahau tena khaaaa
Na tatizo huenda mbali zaidi hadi maybe akishaoa ndio anastuka, na hii iko pande zote hata kwa sisi ke, Mungu tu atusaidie.
 
Na tatizo huenda mbali zaidi hadi maybe akishaoa ndio anastuka, na hii iko pande zote hata kwa sisi ke, Mungu tu atusaidie.
mmh yani thamani ya kitu unaiona kabla hujawa nacho na Ukishakipoteza, ndo unambwela weee. Mungu atusaidie mnoooo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom