Naomba msaada wa taarifa "MUHIMU SANA" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa taarifa "MUHIMU SANA"

Discussion in 'Matangazo madogo' started by maege, Sep 22, 2012.

  1. maege

    maege JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 308
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kwa yeyote anayejua source au origin au yanakotokea (mkoa, wilaya hata ikiwezekana vijiji maarufu kwa kilimo cha) matikiti na mapasion yanayoletwa hapa Dar es salaam.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,936
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    mkuranga na kisarawe
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Mtafute huyu. Malila atakusaidia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,413
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Ngoja nichangie,

    Mkuranga na Rufiji zinachangia sana haya mazao mawili kwa kiasi kikubwa sana, kwa mfano vijiji vyote vilivyo ktk njia ya Vikindu mpaka Tundwi Songani Mkuranga,Ukanda wa Malela mpaka Shungubweni,maeneo ya Pemba mnazi,kididimo,Kisele kote huko matunda haya yanamea vizuri.

    Bonde la Ruvu linatoa sana tikiti, au bonde la Wami pia. Maeneo ya Mufindi Iringa kuna passion nyingi sana ila zimekosa soko kabisa.
     
Loading...