Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,407
- 102,480
Mjukuu wa ngoda sasampa, pilau wapi kaka?Mkule tena!
Mjukuu wa ngoda sasampa, pilau wapi kaka?Mkule tena!
Huku ushirombo naona waislamu wa huku wanachanganya kiarabu na kisukuma mpaka muda huu bila bilaMjukuu wa ngoda sasampa, pilau wapi kaka?
Uki wauliza pilau wapi, wanajibu kesho, kesho watasema ilikuwa jana.Huku ushirombo naona waislamu wa huku wanachanganya kiarabu na kisukuma mpaka muda huu bila bila
Pampers brooonimeuliza diaper ni nini? Maana sijui lugha ya malkia
Kila mtu ana mzunguko wake, hakunaga mambo ya kawaida au ninikwani kwa kawaida mwanamke anakaa siku ngapi toka kupata hedhi hadi hedhi nyengine?
Hapana zinatofautia quality na quantity ukitaka zaidi ya hapo zipo pia!🤗Mhh jf sasa mna zidisha ujinga, itakuwa za kumfungia mamba sasa.
Ila watu mna dhambi🤣Huku ushirombo naona waislamu wa huku wanachanganya kiarabu na kisukuma mpaka muda huu bila bila
atena nhumbe ng’wenoyo! Nalekubona otena amani ghete😂ahaa sawa dada ila nhana agobhiza na nhumbe ninga nalilembwa na bhana jamiiforums?
Yaani mtoto ana fungwa diaper ya elfu 40 hadi 70, we welcome to the home of spending center.Hapana zinatofautia quality na quantity ukitaka zaidi ya hapo zipo pia!🤗
Intelli, zinakuw anyingi sana sio za kuungaunga kila week unanunua, zipo za pakti la ef15 zinakuwa 40 pia! Choose ur hard🤪 kuna naoies pia, ni kufua tu😅Yaani mtoto ana fungwa diaper ya elfu 40 hadi 70, we welcome to the home of spending center.
Bhebhe😳 nke oko ndololo gheko! Wakolemba na nyando onge?yaya nalenaamani mana ng' wenoyo nke one gete, nalembanaga doho ogohaya dogo fulani.
Nirudi zangu Muheza.Ila watu mna dhambi🤣
Mfungo ujao jina langu litakuwa Ahmed Gingila.Uki wauliza pilau wapi, wanajibu kesho, kesho watasema ilikuwa jana.
Nalebamana badughu bane bazuguma mletola tunegene ghete, nene bhiya kutolwa myaka ya gheko!ndololo alena myaka 20 ndololo echeneko?
Mimi ntakuwa nasibu chalamilaMfungo ujao jina langu litakuwa Ahmed Gingila.
Ntamfunga vitengeIntelli, zinakuw anyingi sana sio za kuungaunga kila week unanunua, zipo za pakti la ef15 zinakuwa 40 pia! Choose ur hard🤪 kuna naoies pia, ni kufua tu😅