Naomba msaada kuhusu account ya whatsapp

Naomba msaada kuhusu account ya whatsapp

Mr Suprize

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Posts
877
Reaction score
981
Natumia TECNO 635 Iatumia 3G internet .

Sasa nkitaka kuunganisha namba angu katka whatsApp wananiletea haya maandishi.

(sms verification failed. WhasApp can also call you at 076236___ Tap "call me" and enter the 6-digit code that you hear..)

Hayo maelezo nashindwa kuyaelewa vzur kwa sababu nikiTAP CALL ME wananiandikia verification failed. Kwa wale wazoefu naomba msaada wenu nn nifanye kwa sababu kuna jamaa yangu anatumia cm kama hii na WhatsApp ina acces kama kawaida.

Natanguliza shukran zangu
 
Nina rafiki yangu nae ana tatizo ka hilo,aliambiwa simu yake haisapoti Whatsapp coz haina android version
 
Inatokea kama namba ya simcard, sio hiyo wayojaribu kusajili kwenye whatsapp.
 
Umechagua country code sahihi wakati unaregister hiyo whatsapp? (+255) 76236__ Jaribu bila zero mwanzoni. Hakikisha ni namba yako sahihi na ipo hewani.
 
Yote hayo nimefanya but wananiambia verification failed
 
Simu ya mke wangu nilikuwa na tatizo kama la kwako ktk simu kama ya kwako kaka kwa muda wa wiki3 hivi lakini juzi nilipojaribu ikakubali .nakushauri usikate tamaa ipo siku itakubali tu. ila hayo ni majanga ya tecno.
 
Jaribu baada ya masaa kadhaa kama inavyosema hapo usichoke itakubali tu.
 
Mkuu labda hiyo number kama umei register Zaidi ya mara × 2..wanatabia ya kuifungia kwa mda wa masaa 24. .. Alaf baada ya hapo ndio unaweza ku register upya.!
 
HIYO NI KAWAIDA KUTOKEA...WA JARIBU TENA UA ANDIKA NAMBA YA AIRTEL NDO HUWA WANAVERIFY HARAKA.. NB:namba iwe ya ukweli na iwe online ili kuona sms utakayotumiwa...
 
Hili tatizo mara nyingi sana huwa linasababishwa network kuwa mbovu, hakikisha unakaa kwenye stable network utalitatua
 
Back
Top Bottom