Mr Kicheko
JF-Expert Member
- Oct 31, 2010
- 789
- 216
wadau line yangu ya voda salio lipo sh 0-0 but inaconnect kama kawa ila haina uwezo wa kufungua page yoyote so wajuzi nitoeni tongo tongo
Hah!wewe unaish nchi gani?
wadau line yangu ya voda salio lipo sh 0-0 but inaconnect kama kawa ila haina uwezo wa kufungua page yoyote so wajuzi nitoeni tongo tongo
Yawezekana hawa ndo waliharibu
mkuu free internet ipo jiunge na bomba 365 kwa 750,00
Tu nakuhakikishia utapata free internet ya mwaka
Nouma mazee!!
mi cyo kirus kama mfikiriavyo
Usipende dezo wewe..!! weka pesa, unafikiri kampuni itajiendeshaji ikitoa huduma bure? Na serikali itapataje kodi?
kijana aliekwambia kuna vya bure huku kakudanganya asee cha muhimu embu waulize voda labda wanaweza kukupa ofa aseee jaribu kaka