Naomba kupashwa habari kuhusu Rapid Support Forces wa Sudan

Naomba kupashwa habari kuhusu Rapid Support Forces wa Sudan

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
24,999
Reaction score
61,234
Wakuu wajuzi wa mambo hawa wanamgambo wanasemekana ni waasi na wako oppose na jeshi la serikali ila kwenye tovuti Yao wanajinasibu wanafanya operation zao under chief military na pia Wana support kubwa toka falme za kiarabu je NI kweli NI magaidi au NI jeshi la namna gani hili?
 
Back
Top Bottom