Naomba kujuzwa, ile picha inayoonekana pale mwezini ni nini!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa, ile picha inayoonekana pale mwezini ni nini!!

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by wa stendi, Jan 8, 2017.

  1. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 3,006
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    Wakuu poleni na majukumu na harakati za hapa kasi tuu!!ni mda mrefu kidogo sikuwa hapa jukwaani kutokana na kazi!!vilevile niwatakie heri ya chrissmass na mwaka mpya! Namshukuru mungu nimerudi salama huko nilipoluwa!!katika pitapita zangu nimeulizwa hili swali nikashindwa kujibu maana mimi sio mtaalam wa hizi sayansi!!

    Hivi ukitizama mwezi kwa makini pale kama kuna picha ya mtu anaonekana!!na ukitizama kwa haraka haraka unaweza ona kama kuna mtu kabeba mtoto mgongoni na kichwani kabeba mzigo wa kuni mara myingine hua kama kakaa anasukuma kitu kama wale wanawake wa kizamani wanasaga mahindi kwenye jiwe au mmara inaonekana kama **** mwanamke anatembea je!!!

    Kuna ukweli wowote kwenye kuwa kunanpicha au ni mtizamo wangu wa kifikra!!

    Naomba wataalam wanafafanulie hilo!!
     
  2. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 4,861
    Likes Received: 7,556
    Trophy Points: 280
    Mie huwa naona mwanamke kabeba mtoto wamekaa. Nilidhan nipo peke yangu.
     
  3. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 3,006
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    Sio wewe peke yako mkuu hata mimi
     
  4. shalet

    shalet JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2017
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 2,133
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    mwezi ni kama dunia hivi ilivyo kuna mabonde na milima kwahiyo ile reflection ya mwanga wa jua inasababisha vivuli baadhi ya sehemu na kutengeneza hizo image mnazoona na kwa coincendence tunaona kama mtu tukiwa wadogo walisema maria kambeba Yesu.
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2017
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,565
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    What you see is what you get! Hiyo picha umeichora mwenyewe mawazoni mwako,kisha ukaibandika hapo kimawazo!na ukaiona jinsi ulivyotaka kuiona!
     
  6. G'taxi

    G'taxi JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2017
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 2,345
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuta ndo bustani ya edeni hyo ujue eti..!! Full mapalachichi na matikiti maji
     
  7. c

    clavery mpandana Member

    #7
    Jan 8, 2017
    Joined: Nov 20, 2016
    Messages: 70
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Picha ya maria na yesu
     
  8. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2017
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,485
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    Mi wakati mwingine hao mnaowaona, nawaona wanatembea kabisa na saa nyingine hata singeli ya manfongo ikipigwa nao wanacheza kabisa
     
  9. sab

    sab JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2017
    Joined: Jan 25, 2013
    Messages: 1,205
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Unapoangalia mwezi au mawingu utapata taswira ya picha fulani, nikawaida sana, sasa nikwamba kila mtu anapata taswira yake anapoangalia vitu hivi , kwa mfano unaweza kuangalia wingu ukaona kama mtu ameshika jembe analima, au ukaona kikombe cha chai nk, hivyo hivyo kwenye mwezi pia unaweza ona mama amebeba kuni au ndoo au mtoto mgongoni au ukaona kondoo, hii inategemea mental yako inatengeneza picture gani kwa kile unacho kiona, ila sio kweli kwamba eti mwezin kuna mama kweli amebeba mtoto au kuni au ndoo , ni issue ya mental picture tu
     
  10. troublemaker

    troublemaker JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2017
    Joined: Jun 8, 2015
    Messages: 1,169
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    embu ngoja nitoke nje niuangalie vizuri
     
  11. P

    Percival JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2017
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,351
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    You see what you imagine - unaona unacho fikiria akilini kuwa unakiona. hakuna kitu huko ni majabali makavu tu
     
  12. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 3,006
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    Lakimi mkuu mbona hiyo picha sio mimi tuu nimeiona kila umaemuuliza anakujibu jibu sawa na mwingine hilo hilo
     
  13. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 3,006
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    Mkuu umevuka mataa mawazo yako
     
  14. secret genius

    secret genius Senior Member

    #14
    Jan 8, 2017
    Joined: Dec 2, 2016
    Messages: 146
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Mm huwa naona kama mtu anapika ugali
     
  15. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 3,006
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
     
  16. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 3,006
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
     
  17. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 3,006
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi kwa mtizamo wako wewe unaona nini kuwa muwazi!!hapa tunafundishana!
     
  18. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 3,006
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    Haya ulete mrejesho
     
  19. k

    kamarah Member

    #19
    Jan 8, 2017
    Joined: Nov 8, 2016
    Messages: 83
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 25
    Mi namuona mpemba anapika pilau la ngisi
     
  20. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2017
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,064
    Likes Received: 1,661
    Trophy Points: 280
    Kila Watu na Imagination zake sasa Sijui wazungu Nao Watakuwa Wanaona Mwanamke amebeba Kuni.....
     
Loading...