• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Naomba kujua hili

Posho City

Posho City

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
644
Points
250
Posho City

Posho City

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
644 250
Wadau jf
Mimi ni mwalimu mwenye diploma,nimefundisha miaka mitatu baadae nkaenda UDOM nkasoma kozi ya BACHELOR OF ADULT EDUCATION AND COMMUNITY DEVELOPMENT na niliichagua kozi hii kwa kuipenda.
Natamani nkafanye kazi taasisi ya elimu ya watu wazima.Juzi nimeenda makao makuu ya taasisi ya elimu ya watu wazima dar ili nione kama wanaweza kunipa kazi wakaniambia siku hizi kazi hadi zitngazwe na tume ya ajira.
Je nifanyeje ili nitimize kiu yangu ya kudeal na adult learners?
 

Forum statistics

Threads 1,402,912
Members 531,005
Posts 34,409,377
Top