Huo ugonjwa unafanana fanana na huu:-Yes.. Utapata pia.. Niliwahi nunua miaka mingi kidogo kwa ajili ya ugonjwa wa ngozi nikachanganya na Whitefield
Sent using Jamii Forums mobile app
![]()
Msaada: Pumu ya ngozi
Salaam Wana-JF Doctor! Niende moja kwa moja kwenye mada! Mtoto wa sister yangu mwenye umri wa miaka 3 anateseka sana kwa ugonjwa ambao hapo kabla tuliamini ulitokana na kula samaki. Kwa kifupi miguuni anaota maupele makubwa, na baada ya kuhangaika huku na kule including kwenye hospitali kadhaa...www.jamiiforums.com