Naomba kueleweshwa namna ya kufanya manunuzi ya Black Friday


MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,220
Likes
25,788
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,220 25,788 280
Jamani nahitaji kujua kama kuna mtu amewah fanya hizo shopping za BLACK FRIDAY kwa hapa TANZANIA ! sina uelewa sana na hii black friday mwenye uelewa nayo pls nifungueni macho jaman
!

Wasaalam Ng'wana Mbitiyaza
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,642
Likes
21,715
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,642 21,715 280
Mimi nimewahi kufanya manunuzi kupitia hiyo black friday ama kikuu na alhamdulillah nimepokea mzigo wangu sema kusubiri ndio kama huna moyo unaweza hisi hela yako imekwenda
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,220
Likes
25,788
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,220 25,788 280
Mami s hii app ya kikuu?

najua wapi sasa msukuma mie !nilielezwa huwa kunakuwa na blakc friday kila mwaka november ijumaa ya mwisho wa nov !naskia km kitu kinauza 1m unaweza uziwa kwa 75%OFF ! na kuna sites zingine wanafanya had 5%OFF ! uwii msukuma mie nimedataa !sasa nataka kufaham km ni kweli na sio kunakupigwa hapa
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,220
Likes
25,788
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,220 25,788 280
Mimi nimewahi kufanya manunuzi kupitia hiyo black friday ama kikuu na alhamdulillah nimepokea mzigo wangu sema kusubiri ndio kama huna moyo unaweza hisi hela yako imekwenda

ulisubiri kwa muda gan !mie nimewah agiza machine fulan nje ilichukua miez 3 !had nikakata tamaa !sasa sijui !
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,642
Likes
21,715
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,642 21,715 280
najua wapi sasa msukuma mie !nilielezwa huwa kunakuwa na blakc friday kila mwaka november ijumaa ya mwisho wa nov !naskia km kitu kinauza 1m unaweza uziwa kwa 75%OFF ! na kuna sites zingine wanafanya had 5%OFF ! uwii msukuma mie nimedataa !sasa nataka kufaham km ni kweli na sio kunakupigwa hapa
Yeah ndio hiyo hiyo inaitwa kikuu
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,642
Likes
21,715
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,642 21,715 280
ulisubiri kwa muda gan !mie nimewah agiza machine fulan nje ilichukua miez 3 !had nikakata tamaa !sasa sijui !
screenshot_2017-11-16-20-02-19-png.631803
screenshot_2017-11-16-20-02-15-png.631804
jana ndio wamenipigia sim kua mzigo ushafika bahat mbaya nimesafiri tukawasiliana na wakala mwenye mzigo wangu ananitunzia had nifike
 

Forum statistics

Threads 1,249,974
Members 481,174
Posts 29,716,432