Naomba kazi ya duka au mgahawa. Napatikana Moshi

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
4,220
Points
2,000

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
4,220 2,000
Duh! Mdogo wangu emu futa hiyo picha kwanza ndio tuendelee kujadili hitaji lako

Halafu utaje na ID yako ya zamani ,na useme kazi gani unaziweza
Huyu hana ID ya zaman.. Nihii ,nando maana kaweka picha.


Ktk vigezo na masharit ya JF ..hamna mahali palipozuiliwa mtu kuweka picha yake halisi.


Nadhan ni makando kando yetu ndo yanatufanya tuwe na hofu kias kwamba tunataka kuwaambukiza wengine hofu.


Kuna ubaya gan kama mtoa mada, ndani ya JF akifanyacho anakijua na haoni sababu ya kuindoa??.

Wengi wetu humu kuisema serikali , nakuogopea mionekano yetu halisi namna watu watakavyoichukulia ndo inafanya TUOGOPE KUWEKA PICHA.


Tuechen mbwembwe.... Kwa u serious wa mtoa mada, na ili aaminike kaamua kuweka napicha( ingawa na ugen pia wachangia) .


Wenye kazi msaidieni ..... Msokua nakazi, msifanye matumizi mabaya au kumshambulia sababu ya picha yake..


Mungu akusaidie mtoa.mada upate kazi.
 

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
2,846
Points
2,000

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
2,846 2,000
Huyu hana ID ya zaman.. Nihii ,nando maana kaweka picha.


Ktk vigezo na masharit ya JF ..hamna mahali palipozuiliwa mtu kuweka picha yake halisi.


Nadhan ni makando kando yetu ndo yanatufanya tuwe na hofu kias kwamba tunataka kuwaambukiza wengine hofu.


Kuna ubaya gan kama mtoa mada, ndani ya JF akifanyacho anakijua na haoni sababu ya kuindoa??.

Wengi wetu humu kuisema serikali , nakuogopea mionekano yetu halisi namna watu watakavyoichukulia ndo inafanya TUOGOPE KUWEKA PICHA.


Tuechen mbwembwe.... Kwa u serious wa mtoa mada, na ili aaminike kaamua kuweka napicha( ingawa na ugen pia wachangia) .


Wenye kazi msaidieni ..... Msokua nakazi, msifanye matumizi mabaya au kumshambulia sababu ya picha yake..


Mungu akusaidie mtoa.mada upate kazi.
una point mkuu
 

Breki ya Kenge

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2019
Messages
224
Points
250

Breki ya Kenge

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2019
224 250
Huyu hana ID ya zaman.. Nihii ,nando maana kaweka picha.


Ktk vigezo na masharit ya JF ..hamna mahali palipozuiliwa mtu kuweka picha yake halisi.


Nadhan ni makando kando yetu ndo yanatufanya tuwe na hofu kias kwamba tunataka kuwaambukiza wengine hofu.


Kuna ubaya gan kama mtoa mada, ndani ya JF akifanyacho anakijua na haoni sababu ya kuindoa??.

Wengi wetu humu kuisema serikali , nakuogopea mionekano yetu halisi namna watu watakavyoichukulia ndo inafanya TUOGOPE KUWEKA PICHA.


Tuechen mbwembwe.... Kwa u serious wa mtoa mada, na ili aaminike kaamua kuweka napicha( ingawa na ugen pia wachangia) .


Wenye kazi msaidieni ..... Msokua nakazi, msifanye matumizi mabaya au kumshambulia sababu ya picha yake..


Mungu akusaidie mtoa.mada upate kazi.
Nimekupa "like"mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,344,038
Members 515,307
Posts 32,805,607
Top