Naogopa kupima ukimwi kuliko kitu chochote | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naogopa kupima ukimwi kuliko kitu chochote

Discussion in 'JF Doctor' started by rosemarie, Dec 12, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    nitapata wapi huo ujasiri mimi?na wametangaza hakuna dawa milele
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Ujasiri utaupata ukianza kuumwa mara kwa mara!
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    napita tu,kuna mtu namtafuta simuoni!!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Vile vifaa siku izi vinapatikanika,, muombe dr akupe afu unajipima mwenyewe.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    mmkuu mimi nilikuwa naogopa siwezi hata kukueleza ila kujua afya yako ni jambo jema sana nilikuwa naogopa hata kubeba mimba maana ni lazima mama mjamzito apime
    ila namshukuru mungu nimepima niko fresh ni full kujiachia sasa natafuta tu baba mtoto
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Nichukue mimi basi smile
     
  7. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    [mmkuu mimi nilikuwa naogopa siwezi hata kukueleza ila kujua afya yako ni jambo jema sana nilikuwa naogopa hata kubeba mimba maana ni lazima mama mjamzito apime
    ila namshukuru mungu nimepima niko fresh ni full kujiachia sasa natafuta tu baba mtoto)

    Smile ilo nalo neno inabidi tusomane maana umri unaenda na mimi natafuta kinyume chake hiyo
     
  8. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 650
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Miapa pia naogopa..
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hujaamua tu!
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa maisha ya amani,uhakika na furaha ni kupima na kujua afya yako,
    Acha woga utaishi mpaka lini?
    Ikiijua afya yako utajua namna ya kuishi ukiwa unailinda afya yako nenda kapime.
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    kama unaogopa na kwa wale wanaopimapima, wote ni viwembe.
     
  14. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani dawa ni kubadili tabia kwa wote wawili sio mmoja ni kazi bure kuishia kupima tu then mwendo mdundo,ni sawasawa na ujitibu malaria halafu unalala bila neti utauguwa tena na tenaaaa, ni hayo tu
     
  15. m

    muhinda JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Yaani hamna raha kama kupima, baada ya hapo unajisikia raha ya ajabu moyoni mwako and then you become more careful
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Unataka kupima unaumwa?
    Watu mnapenda maradhi ya moyo
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mbona kupima ki2 rahisi sana!! mi nishapima kama mara 3 hivi!! majibu ndio huwa sichukui.
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahaha,kaaazi kweli kweli.
    Inaonekana mama ushauri siku hizi hawapo kabisa
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,347
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    karibu sana mtoto.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,570
    Likes Received: 35,439
    Trophy Points: 280

    ....Itabidi uutafute huo ujasiri haraka iwezekanavyo ili ukapime afya yako. Utakosa raha na kuwa na wasiwasi sana lakini huna jinsi inabidi tu ujitutumue na kwenda kujiangalia kama uko salama au umeshadhurika. Siku ile ya AIDS duniani kama sikosei December 1, 2011 nilikuwa naangalia kipindi kimoja walikuwa wanazungumzia kuhusu umuhimu wa kupima na wakasema sasa hivi ni 20 minutes tu tayari umeshajua hali yako. Kila la heri.
     
Loading...