Naogopa kuitwa M'MBEA


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,389
Likes
38,564
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,389 38,564 280
Rafiki yangu alifunga ndoa miezi miwili iliyopita na mchumba wake wa siku nyingi.
Kutokana na ukali wa foleni huwa ninakuwepo maeneo ya mjini nikipata moja baridi, moja vuguvugu na nyingine moto.

Kila siku huwa namuona huyu shemeji yangu akiwana na kasharobaro kamoja kenye kuvaa milegezo huku wakinyweshana pombe, denda kidogo na kutomasana kwa fujo.

Natamani kumwambia mumewe licha ya kuwa naumia moyoni.
Najua nikimwambia mumewe nitaharibu uhusiano wao, na siku wakipatana wataniita M'MBEA.

JE NIFANYEJE?
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Kweli we M'bea!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
Subiri kidogo, ina maana huyo shemeji nae hua anaona kuwa umemuona? Kaaa kimya kaka, waweza kuta jamaa ndio kamtuma mama, sidhani kama yanakuhusu sana japo inauma sana na inauma kwasababu na wewe unakuwa na mawazo kama hayo kuwa huenda shem anakufanyia hivyo...au nadanganya?

Hama hio bar maana kama jamaa atakuja kumfumania mkewe na akijua kuwa ulikua unajua na hukumwambia bado itakuwa tena shida kwako, vizuri acha kupata hizo za baridi, za uvuguvugu na za moto, kajikalie kwenye foleni uwahi nyumbani, hii ina faida mbili; utaepusha ugomvi na rafiki yako endapo atatambua kuwa ulikua unaona mkewe akiiba na ukakaa kimya lakini pia utakuwa na muda mzuri na familia yako na kuondoa lile wazo kuwa wawezasaidiwa kumlea shemeji...karibu nguruwe, na mimi nasubiri foleni hapa jirani jirani tu
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Buji mshikaji wako ana mahela sana? Mahusiano ya nyuma ni vigumu sana kuyaacha, dah sharobaro bila shaka ni kidumu cha huyo shemeji yako. Na huwenda demu yuko kifedha zaidi
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Simple
Mchukue huyo rafiki yako kaa nae
Hapo .. kunyweni kuleni chekeni..
Bibie akijitokeza mwache ye ajionee mwenyewe.. then hapo hautakuwa mmbea..
Bali utakuwa wa A _town / Manyara ..karibu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,389
Likes
38,564
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,389 38,564 280
Subiri kidogo, ina maana huyo shemeji nae hua anaona kuwa umemuona? kaaa kimya kaka, waweza kuta jamaa ndio kamtuma mama, sidhani kama yanakuhusu sana japo inauma sana na inauma kwasababu na wewe unakuwa na mawazo kama hayo kuwa huenda shem anakufanyia hivyo...au nadanganya? hama hio bar maana kama jamaa atakuja kumfumania mkewe na akijua kuwa ulikua unajua na hukumwambia bado itakuwa tena shida kwako, vizuri acha kupata hizo za baridi, za uvuguvugu na za moto, kajikalie kwenye foleni uwahi nyumbani, hii ina faida mbili; utaepusha ugomvi na rafiki yako endapo atatambua kuwa ulikua unaona mkewe akiiba na ukakaa kimya lakini pia utakuwa na muda mzuri na familia yako na kuondoa lile wazo kuwa wawezasaidiwa kumlea shemeji...karibu nguruwe, na mimi nasubiri foleni hapa jirani jirani tu
mimi huwa nakaa gizani kama kawaida yangu noctunal, hanioni, ila mimi namuona.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Simple
Mchukue huyo rafiki yako kaa nae
Hapo .. kunyweni kuleni chekeni..
Bibie akijitokeza mwache ye ajionee mwenyewe.. then hapo hautakuwa mmbea..
Bali utakuwa wa A _town / Manyara ..karibu.
Umenena vyema.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
uitwe mmbea mara mbili? maana wewe ni mmbea balaa? bujibuji mchezo....
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kama unaona ni sahihi kukaa kimya na ukae kimya milele ila kama unahitaji jamaa ajue nbasi wewe jennga na jamaa mazoea ya kukaa nae bar mbalimbali lkn ukiwa na lengo la kumpeleka wanapokutana hao watu then ataona mwenyewe ... ila hakikisha jamaa humwelezi nia yako
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,389
Likes
38,564
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,389 38,564 280
Simple
Mchukue huyo rafiki yako kaa nae
Hapo .. kunyweni kuleni chekeni..
Bibie akijitokeza mwache ye ajionee mwenyewe.. then hapo hautakuwa mmbea..
Bali utakuwa wa A _town / Manyara ..karibu.

Ndoa ikisambaratika alaumiwe nani?
 
M

morio

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
210
Likes
1
Points
0
M

morio

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
210 1 0
Buji, usiseme ww shuhudia tu na acha hivyo hivyo mambo ya mapenzi ni maumivu ya kichwa sana, mwache ajue mwenyewe asipo mwache aishi kwa raha zake coz hajui.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,389
Likes
38,564
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,389 38,564 280
Buji, usiseme ww shuhudia tu na acha hivyo hivyo mambo ya mapenzi ni maumivu ya kichwa sana, mwache ajue mwenyewe asipo mwache aishi kwa raha zake coz hajui.
Morio umenena lililo jema mbele za wanadamu na mbele za Mungu pia.
Nimesikia, nimetii na nitatenda.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Mkanye Mhusika akiendelea ndo ufanye hilo zoezi lingine..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Ndoa ikisambaratika alaumiwe nani?
Aliedanganywa na nyoka akala tunda..
Kwa maana hiyo huyo bibi mzuri mwenye
Stilo nyukundu na sharob kwa pembe
.........
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
242
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 242 160
Rafiki yangu alifunga ndoa miezi miwili iliyopita na mchumba wake wa siku nyingi.
Kutokana na ukali wa foleni huwa ninakuwepo maeneo ya mjini nikipata moja baridi, moja vuguvugu na nyingine moto.
Kila siku huwa namuona huyu shemeji yangu akiwana na kasharobaro kamoja kenye kuvaa milegezo huku wakinyweshana pombe, denda kidogo na kutomasana kwa fujo.
Natamani kumwambia mumewe licha ya kuwa naumia moyoni.
Najua nikimwambia mumewe nitaharibu uhusiano wao, na siku wakipatana wataniita M'MBEA.
JE NIFANYEJE?
Hii issue ngumu sana...yaani unasign death certificate ya rafiki yako hivi hivi kwa kuogopa kuitwa m'mbea! Wait till he is down with HIV, thats when you can tell him, na hutaitwa m'mbea kwani vipimo vitathibitisha kuwa we si m'mbea!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,389
Likes
38,564
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,389 38,564 280
kipi wakiona sahihi kumwacha jamaa awe kama **** au kumsaidia asiwe ****???
Naona vinyota tu, hiyo lugha ni Paw na wenzake pamoja na wewe ndio wenye kuielewa
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
Buji isije ikawa na wewe una agenda ya siri (unataka na wewe upone njaa hapo) sasa unasubiri tu siku ukishikika umwambie halafu akikataa umtishie kuwa akikataa utamwambia mumewe mambo yako...hahahaaaa nimeisoma janja yako
 

Forum statistics

Threads 1,235,405
Members 474,534
Posts 29,221,102