Nani Naibu Katibu Mkuu CHADEMA mtarajiwa?

Nani Naibu Katibu Mkuu CHADEMA mtarajiwa?

Kwa maamuzi mazuri yaliyofanywa Ndani ya chama cha CHADEMA,bila shaka tutarajie kupata kiongozi mwengine atakayefaa katika nafasi hiyo na kukisaidia chama . Je ni nani atayeonekana kufua katika nafasi hiyo .
Je a naweza kua Kati ya hawa ?

1. GODBLESS LEMA .
2. JOHN MNYIKA .
3. PETER MSINGWA .
4. TUNDU LISU .
Hiyo ndo Big four ... Au nani atafit kwenye nafasi hiyo ?

CHADEMA ni team. Mbona huulizi Zitto tokea awe naibu katibu mkuu nini amefanya cha maana? Kila siku kusafiri kama kikwete
 
Nimefurahishwa sana na uamuzi wa chama changu kwani huyu ndumilakuwili zito ni hovyoooooooo,huyu akapimwe huenda ana matatizo ndo maana hata haoi

Kamilisheni ule mfumo wenuuu wa kigalat.....ia
 
Kwamba jamaa ni mambo flani hayapo sawa kwa hyu ndumila kutatu
Nimefurahishwa sana na uamuzi wa chama changu kwani huyu ndumilakuwili zito ni hovyoooooooo,huyu akapimwe huenda ana matatizo ndo maana hata haoi
 
Kwani lazima Naibu Katibu mkuu awe miongoni mwa Wabunge? Kwenye kanda zao kuna watu wazuri tuu na wenye muda wa kutosha kuliko kuwarundikia Wabunge vyeo

Sijasema ni lazima ..na ndio maana nikauliza au nani ? Mbali ya hao ? Hapo sijaonyesha ulazima wowote.
 
Sijasema ni lazima ..na ndio maana nikauliza au nani ? Mbali ya hao ? Hapo sijaonyesha ulazima wowote.

Ni kweli, badala ya kuwachukua walio na majukumu tayari, ni bora tukaangalia Tanzania nzima , nina hakika kuwa wapo watu potential ambao hatujawapa kazi za kufanya ili CDM isonge mbele, hebu tuwasilishe majina mengine tujadili
 
Ni kweli, badala ya kuwachukua walio na majukumu tayari, ni bora tukaangalia Tanzania nzima , nina hakika kuwa wapo watu potential ambao hatujawapa kazi za kufanya ili CDM isonge mbele, hebu tuwasilishe majina mengine tujadili
Angalau unaelewa kinachoendeleanndugu .., ,
 
hakuna cha ukanda wala ukandamizwaji,
Msemo wa kileo unasema hivi
''samaki mmoja akioza mtoe ili asije ozesha na wengine wazima'' sasa kama hao akina Zitto na Kitila wana majungu na kugombanisha watu ktk chama kuondolewa ni jambo la busara kwa chama. Big up pplezzz.
 
Anayeandaliwa kuwa naibu ni John Mnyika na ndio maana yote haya yakafanyika.huu ni mkakati kabambe kwa uchaguzi huu ndani ya chama.kama huamini subiri.
Uchaguzi haukucheleweshwa bure.siku zote Dr slaa amekuwa akimwachia mikoba Mnyika badala ya naibu wake na hii Zitto anaijua fika.
Ila tusubiri tuone lakini binafsi bado namuamini sana Zitto kwasababu sio kiongozi wa briefcase kama wengine

Kwa maamuzi mazuri yaliyofanywa Ndani ya chama cha CHADEMA,bila shaka tutarajie kupata kiongozi mwengine atakayefaa katika nafasi hiyo na kukisaidia chama . Je ni nani atayeonekana kufua katika nafasi hiyo .
Je a naweza kua Kati ya hawa ?

1. GODBLESS LEMA .
2. JOHN MNYIKA .
3. PETER MSINGWA .
4. TUNDU LISU .
Hiyo ndo Big four ... Au nani atafit kwenye nafasi hiyo ?
 
Kwa maamuzi mazuri yaliyofanywa Ndani ya chama cha CHADEMA,bila shaka tutarajie kupata kiongozi mwengine atakayefaa katika nafasi hiyo na kukisaidia chama . Je ni nani atayeonekana kufua katika nafasi hiyo .
Je a naweza kua Kati ya hawa ?

1. GODBLESS LEMA .
2. JOHN MNYIKA .
3. PETER MSINGWA .
4. TUNDU LISU .
Hiyo ndo Big four ... Au nani atafit kwenye nafasi hiyo ?

Hapo nikichekecha akili. Machale yananicheza kuwa Lema anakuwa naibu katibu mkuu. sifa zote zinazohitajika na CHADEMA anazo!
 
Hapo nikichekecha akili. Machale yananicheza kuwa Lema anakuwa naibu katibu mkuu. sifa zote zinazohitajika na CHADEMA anazo!

Kwani sifa gani unaziona anazofaa kua nazo Naibu Katibu Mkuu ..?
 
mkuu binafsi bado sijaelewa ni vigezo gani umevitumia katika kupendekeza hayo majina,.

Lazima utakuwa umetumwa tu!!
 
This is the highest level of espionage cograts cdm, it reminds me of the novels of "James Hadley Chase" cdm wanamtuma Kabwe Zitto kwenye chama flani hivi akawachotee 'maujanja' kwa ajili ya mwaka 2015.
 
mkuu binafsi bado sijaelewa ni vigezo umevitumia katika kupendekeza hayo majina,.

Lazima utakuwa umetumwa tu!!

kutumwa na nani ? hayo ni mapendekezo tu ,kama hisia za mtu ..nadhnani pia na ww utakua na mapendekezo yako binafsi ya unayemuona anastaili kureplace kiti .. hujanyimwa kuyapendekeza .
 
Back
Top Bottom