Nani kawashauri "Castle lite" kumleta Msaani Future kutoka USA

Nani kawashauri "Castle lite" kumleta Msaani Future kutoka USA

Hahaha ni ajabu na kweli yani sidhani kama kuna mtu anaependa mziki wa mbele asimjue future aisee, labda awe msikilizaji wa kina sam wa ukweli.
Ngoma kali kama where u at, Truth Gonna hurt u dah nakosaje yani.
 
inawezekana.....mimi hata sijui anaimbaje.......
hawana namba ya simu ya Beyonce au Alicia keys.................???......
Hahaha kkwa beyonce jamani nitatoroka popote nilipo nikaenjoy show
 
Me ningewashauri wamlete ntu kama john legend,chris b,Adele, drake,black eyed peas au yule mchina wa ganzam sytle au wale vichaa wa party rock
 
Wewe ulitakaje? Hiv ninyi watanzania wenye umasikini wa kufikiri, kila kitu nyie ni kupinga tu, kila kitu ni kupinga. Hakuna atakaekulazimisha kuingia kwenye shoo yake. Kama humjui au hujui ngoma zake,
 
Mm mwenyewe huyu future hata cmjui kabisaaa..labda ni kwa kuwa vijana wa kisasa sisikilizi miziki yao yaan hata siwafatilii kabisaaaHawa ndo wanajua mziki..billy ocean,lionel richie,peabo bryson,gregory abbott,kenny rogers,james ingram,george benson, phil collins,el deberge,boris gadner,luther vandross,whitney houston,dionne warwick,roberta flack....na wengine wengiii hawa vijana wa sasa kazi kushusha suruali tu na kuchora tattoo wala mm huwezi kunishawishi aisee
 
Kusema ukweli namkubali zaidi akishirikishwa. Nyimbo zake hata sizijui. Embu nitajieni nizidownload huenda nikazipenda.
 
Mkuu muziki wa kisasa au wa vijana umekupita kushoto kama mimi. Tofauti yetu mimi na wewe ni kuwa mimi mara moja moja naangalia muziki wa kisasa. Future ndio anawika sasa hivi.
Watz wachache sana wanashabikia mzik wa marekani kwasasa yan since 2009 kupanda juu,hii nikutokana na mziki wa africa hasa nigeria kukua kwa kasi...
Amini usiamini Future hawez fikisha hata nusu kama wangemleta Tekno au davido
 
Sipendi muziki wake but he's the real deal at the moment. Kama humjui inamaana wewe sio mlengwa inaonyesha umeshapitwa na wakati
Future ... Big NO...tht dude he's not a rapper man... I cant take tht Nigga
 
Future ni msanii wa kimataifa, kama kunawasio mjua hao watakuwa hawafatilii mziki wa kimataifa, last time kwenye tuzo za mtv Africa future ndo msanii wa majuu aliyekuja kutumbuiza south Africa.
 
Nimeshindwa elewa kabisa Castle lite wamewaza nn kumleta msaani kama Future nchi Tz.

Sidhani kama Future ana Mashabiki wa kutosha na sina uhakika kama asilimia kubwa ya watu wanamfahamu.

Ukitaka kumleta Msanii Bongo kutoka Nchi ya USA ni vyema kuzingatia Umaarufu wa mtu Epecially kwa Wasani waliowika miaka ya 2000, pia zingatia wasanii wenye nyimbo zinazopendwa sana na Jinsia ya Kike hapa ndipo washabiki na walipa viingilio walipo ,plus wasanii ambao nyimbo nyingi zinaweza Kuchezeka: Mfano wasanii kama Rihana, Lily Wyne na Nick Minaj na Jamii kama hizo.

Ila hapa kwa Future duuh... sijui ..labda he's too cheap.
Cheap thinking! Unajua analetwa kwa sababu gani kwani?
 
Nimeshindwa elewa kabisa Castle lite wamewaza nn kumleta msaani kama Future nchi Tz.

Sidhani kama Future ana Mashabiki wa kutosha na sina uhakika kama asilimia kubwa ya watu wanamfahamu.

Ukitaka kumleta Msanii Bongo kutoka Nchi ya USA ni vyema kuzingatia Umaarufu wa mtu Epecially kwa Wasani waliowika miaka ya 2000, pia zingatia wasanii wenye nyimbo zinazopendwa sana na Jinsia ya Kike hapa ndipo washabiki na walipa viingilio walipo ,plus wasanii ambao nyimbo nyingi zinaweza Kuchezeka: Mfano wasanii kama Rihana, Lily Wyne na Nick Minaj na Jamii kama hizo.

Ila hapa kwa Future duuh... sijui ..labda he's too cheap.
Wewe humfahamu! Hujataka kumfahamu. Utashangaa sio hiyo. By the way naona umempigia promo
 
Nimepotea njia ngoja nitafte pa kutokeaa
 
Huo ushauri wako inaonesha hufuatilii mziki wa kisasa fanya research yako vyema halafu ndio utaelewa kua Future ni nani
 
Future ni msanii wa kimataifa, kama kunawasio mjua hao watakuwa hawafatilii mziki wa kimataifa, last time kwenye tuzo za mtv Africa future ndo msanii wa majuu aliyekuja kutumbuiza south Africa.
Future hajui kitu yule bora wange mleta big Sean... by the way he is so cheap kumleta
 
Hehhh.,!! Kumbe wakolimije mpo wengi humu....

Hamumjui Future.

Lisilokuhusu achana nalo Mkuu. Si kila kitu ni kwa ajili ya kila mtu.

Kuna baadhi ya vitu katika maisha ni bora kuviacha vipite..koz huusiki navyo.
Ushauri mzuri sana huu jamaa anaonekana anaforce mambo asio kua na uelewa nayo eti future ni msanii cheap dah
 
Back
Top Bottom