Nani Juha Zaidi


X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
134
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 134 160
Majuha watatu walikuwa wakishindana kuhusu nani juha zaidi kati yao...

Juha 1: Mi siku moja nilivyokuwa nje ya nchi nilimpigia mke wangu simu usiku kafungua simu hakusema haloo... kulaleki! na mimi nikakaa kimya sikuongea mpaka alfajiri wakati simu ilikuwa wazi inasoma masaa na madakika kibao.

Juha 2: Mbona hiyo cha mtoto, mi siku moja nimerudi home nikagonga mlango mke wangu akaufungua lakini hakusema karibu mume wangu... aliniangalia tu... nikaona analeta madharau! sikuingia ndani nikasimama hapo hapo mlangoni mpaka asubuhi... huyoo nikatimua zangu job.

Juha 3 akaunganisha: Hiyo nayo mbona cha mtoto tu, mi mke wangu tulipo oana alikuwa anaona haya kunigusa... ananidengulia eti! Na mimi sikumgusa na mpaka leo hatugusani.

Juha 1 na 2: Aaaaaaaah fazaaa! wacha usanii weweee, nyie si mna watoto watatu sasa...!!?

Juha 3: Na kudadeki hao watoto sijamuuliza kawaokota wapi... mi nataka mchezo kwani...!
 
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
270
Likes
2
Points
33
Age
49
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
270 2 33
Old is gold.
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
559
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 559 280
Hahaha! Huyo wa tatu ni ---- kweli!
 
srinavas

srinavas

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
3,337
Likes
1,795
Points
280
srinavas

srinavas

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
3,337 1,795 280
Hahahahaha .. Huyo wa tatu ni noma
 

Forum statistics

Threads 1,239,108
Members 476,369
Posts 29,342,833