Nani atafuatia kufa?


MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Dogo mmoja tangu alipozaliwa hadi umri wa miaka mitano hakuwa anaweza kusema.
Siku aliyoanza kusema, alitamka neno moja tu, "Bibi".
Siku ile ile, bibi yake akafariki. Sku ya pili akatamka "Mjomba". Mjomba naye akafiriki.
Siku ya tatu akatamka "Babu", babu akafariki punde baadaye.
Familia yote ikawa haina raha, kila mmoja akiwa na wasiwasi wa kutajwa katika orodha ya dogo. Nani atafuatia baadae, baba? mama? shangazi?.....
Siku ya nne asubuhi mapema dogo akatamka "Baba".
Duh! Baba akaingiwana simanzi. Akawaaga jamaa zake, akajilaza kitandani kusubiri saa yake, lakini muda si mrefu ikaletwa taarifa kuwa dereva wa familia amepata ajali na kufariki.
 
Hmaster

Hmaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
347
Likes
1
Points
0
Hmaster

Hmaster

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
347 1 0
Dah, umenitisha sana. Mi mwanangu ana miaka mitatu na nusu bado hajui kuongea sasa na hii stori sijui itakuwaje! Mi naanza kumwombea kila atayemtaja akianza na mimi awe tajiri.
 
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,229
Likes
40
Points
145
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,229 40 145
khaaa! Kumbe hakuwa baba wa mtoto dereva alicheza fauro
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Tunaibiwa kiingilio hapa. Anyway, i will be back to view comment.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Hatari amani inatoweka jabisa
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Cjui baba atasema afadhali kwani atakuwa kesha nusurika,katambua kuwa yy c baba halali lakini je hapakuchimbika????
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
ha haaa haaa..................so dingi alichakachuliwa na derevantaua raaaia
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
khaaa! Kumbe hakuwa baba wa mtoto dereva alicheza fauro
Lakini hiyo ndio iliyomwokoa

Hatari amani inatoweka jabisa
Kama ni mimi ninasamehe usaliti, maisha kwanza!
Cjui baba atasema afadhali kwani atakuwa kesha nusurika,katambua kuwa yy c baba halali lakini je hapakuchimbika????
Ningetamani kujua uamuzi wake

ha haaa haaa..................so dingi alichakachuliwa na derevantaua raaaia
Ndio, dingi alichakachuliwa, lakini naamini alshukuru kimoyomoyo kuwa yeye sie baba wa dogo!
 
S

siwalaze

Senior Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
124
Likes
1
Points
35
S

siwalaze

Senior Member
Joined Oct 7, 2010
124 1 35
Khaaa!! dereva alipiga vyombo hapo!! ha ha ha kwa hiyo baba atafurahi kuwa amenusurika ila sasa suala la mtoto wa dereva ndo utata mtupu
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,825
Likes
793
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,825 793 280
Khaaa!! dereva alipiga vyombo hapo!! ha ha ha kwa hiyo baba atafurahi kuwa amenusurika ila sasa suala la mtoto wa dereva ndo utata mtupu
<br />
<br />
BADO HAJANUSURIKA,SI BADO ANAENDELEA KUTAJA,ANAWEZA KUTAJA'baba mlezi'
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
<br />
<br />
BADO HAJANUSURIKA,SI BADO ANAENDELEA KUTAJA,ANAWEZA KUTAJA'baba mlezi'
Hatari! Na wewe jihadhari usijekuwa "Jirani" wa dogo na wewe akakutaja!
 
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
632
Likes
34
Points
45
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
632 34 45
Du pia inawezekana kuwa baba alipokana kwa kuwa hakuwemo kwenye hiyo ajali
 
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,070
Likes
206
Points
160
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,070 206 160
Hapo sijakupata vizuri hao waliotajwa na dogo wakafariki walikuwa na udugu na dreva wa familia au aliyedhaniwa kuwa baba wa dogo kumbe sio?
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Dogo mmoja tangu alipozaliwa hadi umri wa miaka mitano hakuwa anaweza kusema.
Siku aliyoanza kusema, alitamka neno moja tu, "Bibi".
Siku ile ile, bibi yake akafariki. Sku ya pili akatamka "Mjomba". Mjomba naye akafiriki.
Siku ya tatu akatamka "Babu", babu akafariki punde baadaye.
Familia yote ikawa haina raha, kila mmoja akiwa na wasiwasi wa kutajwa katika orodha ya dogo. Nani atafuatia baadae, baba? mama? shangazi?.....
Siku ya nne asubuhi mapema dogo akatamka "Baba".
Duh! Baba akaingiwana simanzi. Akawaaga jamaa zake, akajilaza kitandani kusubiri saa yake, lakini muda si mrefu ikaletwa taarifa kuwa dereva wa familia amepata ajali na kufariki.
Angekuwa wangu ningemchinja asije akamaliza ukoo bure. Heri afe yeye mmoja kuliko kuimaliza familia nzima, khaaaa!
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Hapo sijakupata vizuri hao waliotajwa na dogo wakafariki walikuwa na udugu na dreva wa familia au aliyedhaniwa kuwa baba wa dogo kumbe sio?
<br />
<br />
Bora umenisaidia kuuliza swali mkuu maana hata mimi nilitaka kuuliza hlo swali...
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Hapo sijakupata vizuri hao waliotajwa na dogo wakafariki walikuwa na udugu na dreva wa familia au aliyedhaniwa kuwa baba wa dogo kumbe sio?
<br />
<br />
Bora umenisaidia kuuliza swali mkuu maana hata mimi nilitaka kuuliza hlo swali...
Kwa kuwa haikutajwa kama waliokufa ni jamaa zake dogo toka familia ya baba yake hawa Bibi, Babu na Mjomba inaonesha walikuwa walikuwa na uhusiano na dogo kwa upande wa mama yake tu.
 
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,070
Likes
206
Points
160
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,070 206 160
Kwa kuwa haikutajwa kama waliokufa ni jamaa zake dogo toka familia ya baba yake hawa Bibi, Babu na Mjomba inaonesha walikuwa walikuwa na uhusiano na dogo kwa upande wa mama yake tu.
<br />
<br />
Hapo nimekusoma mkulu safi na wikiend njema
 

Forum statistics

Threads 1,215,490
Members 463,205
Posts 28,550,375