Nani anayeelewa vema sakata la Babu Seya?


B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
497
Likes
150
Points
60
B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
497 150 60
Nani anayeelewa sakata zima la Babu Seya? je ni kweli kuwa baba na watoto wanaweza kuwa na nia moja ya kutenda jambo moja kwa wakati mmoja?

wakati wa kampeni za urais, mgombea wa Urais wa CCM kikwete aliahidi kuwa akishinda kiti hicho atamsamehe, alisema hayo jijini Dar es salaam hadi sasa bado, labda anasubiria muda mwafaka!

lakini kumekuwa na maneno ya chini chini kuwa sakata la Babu seya ni ulipizaji kisasi uliofanywa na bwana mkubwa je ni kweli?

kama ni kweli, juzi wakati wa sherehe za uhuru Rais aligusia kuhusu suala la kulipiza visasi na akawaonya watu dhidi ya tabia hii je yeye vipi?
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,115
Likes
3,538
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,115 3,538 280
rais alihaidi lini atawasamehe? jk anahusika vp na hao wahalifu uliowataja? mhesimiwa wetu si mtu wa visasi.
acha uzandiki kusambaza habari za chuki na uongo.
 
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2008
Messages
1,920
Likes
49
Points
145
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2008
1,920 49 145
Nani anayeelewa sakata zima la Babu Seya? je ni kweli kuwa baba na watoto wanaweza kuwa na nia moja ya kutenda jambo moja kwa wakati mmoja?

wakati wa kampeni za urais, mgombea wa Urais wa CCM kikwete aliahidi kuwa akishinda kiti hicho atamsamehe, alisema hayo jijini Dar es salaam hadi sasa bado, labda anasubiria muda mwafaka!

lakini kumekuwa na maneno ya chini chini kuwa sakata la Babu seya ni ulipizaji kisasi uliofanywa na bwana mkubwa je ni kweli?

kama ni kweli, juzi wakati wa sherehe za uhuru Rais aligusia kuhusu suala la kulipiza visasi na akawaonya watu dhidi ya tabia hii je yeye vipi?
Non sense
 
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
668
Likes
35
Points
0
Age
33
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
668 35 0
rais alihaidi lini atawasamehe? jk anahusika vp na hao wahalifu uliowataja? mhesimiwa wetu si mtu wa visasi.
acha uzandiki kusambaza habari za chuki na uongo.
we ni mwanae?
 
R

Rapture Man

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
434
Likes
37
Points
45
R

Rapture Man

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
434 37 45
Nani anayeelewa sakata zima la Babu Seya? je ni kweli kuwa baba na watoto wanaweza kuwa na nia moja ya kutenda jambo moja kwa wakati mmoja?

wakati wa kampeni za urais, mgombea wa Urais wa CCM kikwete aliahidi kuwa akishinda kiti hicho atamsamehe, alisema hayo jijini Dar es salaam hadi sasa bado, labda anasubiria muda mwafaka!

lakini kumekuwa na maneno ya chini chini kuwa sakata la Babu seya ni ulipizaji kisasi uliofanywa na bwana mkubwa je ni kweli?

kama ni kweli, juzi wakati wa sherehe za uhuru Rais aligusia kuhusu suala la kulipiza visasi na akawaonya watu dhidi ya tabia hii je yeye vipi?
Pole B.G. Tantawi. Umeomba kama kuna mtu anaelewa sakata hilo. Badala ya kujibiwa unarushiwa 'matukano'. Ni kweli maneno yanasikika sana tu na ni ngumu kujua ukweli ni upi. Lakini iko siku ukweli utafahamika maana imeandikwa 'Mt 10:26 ...there is nothing covered, that shall not be revealed; and hid, that shall not be known.'
 
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
3,593
Likes
115
Points
160
Age
43
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
3,593 115 160
Nyinyi hawa wa congo waache mambo ya ngono wamezidi nawao
 
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
506
Likes
15
Points
35
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
506 15 35
anaelewa ni mkuu wetu mwenyewe na babu seya
 
E

eltontz

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
853
Likes
218
Points
60
E

eltontz

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
853 218 60
Mkuu ni full visasi afu anawaambia wenzanke waache visasi, mbona yeye aliwachingia mbali ambao hawakumpa support 2005?
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,245
Likes
871
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,245 871 280
Mengi yamezungumzwa...ila pole kwa kwa majib unayoyapata ilhali wataka kujua ukweli. Mahakani kule watoto walilishwa sumu watoa ushuhuda kwamba walibakwa. Genge za mitaani zinadai Dem wa muheshimiwa alizimika kwa Babu Seya(Hope walikutana manight club huko), Licha ya BS kuambiwa hiyo ni ngoma ya mzee, jamaa aliendelea kula mzigo na kujigamba kwamba kapendwa......

Wengine walienda mbali zaidi wakasema eti alimchukua naniliiii...........mi sijui bhana.
Kikubwa kinachoniuma ni yule mama halafu mumewe kapelekwa kuleeeee kuwa Muhasibu...aiseee....hata wanajeshi wastaafu wanachukia sana hii saga. By Janga Kuu
 
M

Mario Gomez

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2011
Messages
500
Likes
110
Points
60
M

Mario Gomez

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2011
500 110 60
Mmh hii mada iko juu ya uwezo wangu napita tu jamani,endeleeni na kuchangia.
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,726
Likes
3,813
Points
280
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,726 3,813 280
Haiwahusu!
 
M

Meela

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,199
Likes
653
Points
280
M

Meela

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,199 653 280
mengi yamezungumzwa...ila pole kwa kwa majib unayoyapata ilhali wataka kujua ukweli. Mahakani kule watoto walilishwa sumu watoa ushuhuda kwamba walibakwa. Genge za mitaani zinadai dem wa muheshimiwa alizimika kwa babu seya(hope walikutana manight club huko), licha ya bs kuambiwa hiyo ni ngoma ya mzee, jamaa aliendelea kula mzigo na kujigamba kwamba kapendwa......

Wengine walienda mbali zaidi wakasema eti alimchukua naniliiii...........mi sijui bhana.
Kikubwa kinachoniuma ni yule mama halafu mumewe kapelekwa kuleeeee kuwa muhasibu...aiseee....hata wanajeshi wastaafu wanachukia sana hii saga. By janga kuu
nonsense
 
L

lubasazi

Member
Joined
Nov 13, 2013
Messages
39
Likes
5
Points
0
L

lubasazi

Member
Joined Nov 13, 2013
39 5 0
....wengine wanasema alikuwa anarecord picha za kikubwa na wale watoto,!!!aliziona mkuru kule ufaransa kipinde kile akiwa waziri wa nje,(kama wapo wanokumbuka vzr au waingiaji sana ktk net lazima watakumbuka miaka ya 2000 ilikuwa sana maarufu sana biashara ya picha za watoto ' childphonography' ktk net) alimwambia be.n habari hizo lakini b.en alikataa kuchukua hatua kwa vile hakuna malalamiko yalio pelekwa kwake na hao watoto au wahusika wao wa karibu nao,yaani wao wenyewe wamependa.kwa hiyo mkuru aliposhika dimba hakukubari akaifufua hiyo soo ndo hivyo tena,na yule felista ,a.k.a halima mwenye soo na kapuyanga alikuwa shahidi mzuri,ni hayo niliyoyasikia.
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,036
Likes
137
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,036 137 160
Mengi yamezungumzwa...ila pole kwa kwa majib unayoyapata ilhali wataka kujua ukweli. Mahakani kule watoto walilishwa sumu watoa ushuhuda kwamba walibakwa. Genge za mitaani zinadai Dem wa muheshimiwa alizimika kwa Babu Seya(Hope walikutana manight club huko), Licha ya BS kuambiwa hiyo ni ngoma ya mzee, jamaa aliendelea kula mzigo na kujigamba kwamba kapendwa...... Wengine walienda mbali zaidi wakasema eti alimchukua naniliiii...........mi sijui bhana. Kikubwa kinachoniuma ni yule mama halafu mumewe kapelekwa kuleeeee kuwa Muhasibu...aiseee....hata wanajeshi wastaafu wanachukia sana hii saga. By Janga Kuu
Mbona una picha lote halafu unaogopa funguka mkuu kuna w2 wamejitolea kukupa hifadhi nchi yoyote.
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
28
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 28 45
Nilichojifunza kutokana na mkasa wa babu seya ni kwamba watanzania uongo ni sehemu ya maisha .
Hujadanganya. Na mi nshaliona hilo. Inahuzunisha kwa kweli. Sijui tutaamka lini?!?!
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
803
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 803 280
hapa so jukwaa la kutetea wabakaji nadhani jaji Mihayo wakati wa appeal aliongea kila kitu
wakaenda court of appeal the same
wakaomba mapitio bado yaleyale
ebu tusijaribu kupotosha uhalisia wa tendo hili chafu kwa hoja nyepesi na za kipuuzi
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,533
Likes
31,558
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,533 31,558 280
Hizi habari zinawaumiza sana wale waliokuwa watoto siku hizo ambao walifanyiwa unyama na huu ukoo wa kishenzi.

Tafadhali waacheni hao vijana waponyeshe majeraha yao. Ni vyema watu wakaacha kuchangia hizi nyuzi, jifikirie ingekuwa ni wewe uliyofanyiwa huo ushenzi ungependelea kuyaona mambo haya humu?
 

Forum statistics

Threads 1,263,131
Members 485,791
Posts 30,143,435