Nani anaweza kutaja majina ya hawa watu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaweza kutaja majina ya hawa watu?

Discussion in 'Sports' started by KIM KARDASH, Oct 3, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Huyo wa ktkt kbs nilisoma naye class moja enzi ile lakini nimemsahau kwa jina!
     
Loading...